ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ANSI B หน่วยปรับปรับท่อสแตนเลสสแตนเลส
| ชื่อสินค้า: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
สแตนเลสไม่มาตรฐาน 2507 WNRF Flanges Forging Flanges และ Fittings
| ประเภท: | WN หน้าแปลน |
|---|---|
| OD: | 9.5 ถึง 219 มม |
| ระดับชั้น: | 150#~2500# |
Equal Con / Ecc ตัวลดสแตนเลส ASME B16.9 1 - 72 นิ้ว SS904L
| ขนาด: | 1-72inch |
|---|---|
| ความหนา: | Sch5-Sch160 |
| วัสดุ: | 904L |
MSS SP-97 class 3000 6000 9000 CUNI 90/10 C70600 Olet ท่อหลอมสำหรับการต่อเรือ
| ชื่อสินค้า: | TOBO Olet, Sockolet / Weldolet |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM / ASME A / SA 182 |
| ขนาด: | 1/8 "-24" |
ระบบ Chlorination ทีไร้รอยต่อท่อสแตนเลสทีทีความต้านทานที่ดีเยี่ยม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตี๋ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็ก |
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 & 300 ซีรีส์ & 400 ซีรีส์ |
ข้อต่อท่อสแตนเลสเกลียว NPT ข้อต่อฟอร์จ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
AISI 316 / 316L หน้าแปลนตาบอด / ข้อต่อท่อ ANSI B16.5 CL600 หน้าแปลนฟอร์จหน้าแปลน BLD สแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนเหล็ก DIN DIN 2502, 2503, 2527, 2565,2573,262
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 10--30DAYS |
| สามารถในการผลิต: | 10000000 / PC / เดือน |
TP 304 316L 321 347 2205 ทีเท่ากับสแตนเลส Tee Inconel 625 SS อุปกรณ์ Buttweld
| ชื่อสินค้า: | ซูเปอร์เพล็กซ์ uns s32750 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
| วัสดุเกรด: | UNS S32750 UNSS32760 |

