ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ศอกสแตนเลสดูเพล็กซ์
| มาตรฐาน: | ASTM A815 UNS S31803 / S32205 / S32750 / S32760 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
โลหะผสมไทเทเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 5 'ลดข้อต่อท่อ PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
หน้าแปลนเหล็ก, โลหะผสมนิกเกิล ASTM B564 / ASTM B462 / ASTM B865 / N08800 / NO8825
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 10--30DAYS |
| สามารถในการผลิต: | 10000000 / PC / เดือน |
อุปกรณ์ท่อสแตนเลสทุกประเภท Inox ข้อศอก tee หน้าแปลน cross reducer stub end
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี มีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
DKV Food Grade Polish ท่อสแตนเลสมาตรฐาน ISO 304 316 ท่อ Ss ไร้รอยต่อสำหรับข้อต่อสุขภัณฑ์น้ำ
| มาตรฐาน:: | ASTM A213, A269, A312, A270, A249 |
|---|---|
| สี: | ทองคำขาว |
| ประเภท:: | ท่อไร้รอยต่อสแตนเลส / ท่อ |
SCH40 1-24' 'สับสนธิไนเคิลความละเอียดสูง B366 WPNICMC Incoloy 825 โซเก็ต
| ชื่อสินค้า: | ท่อเหล็กโลหะผสมนิกเกิล |
|---|---|
| ประเภท: | ท่อนิกเกิล |
| รูปทรง: | ทรงกลม |
ความดันสูง SCH40 1-24' นิเคิลสลัด B366 WPNIC10 Incoloy 800H โซค็อต
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union |
SS Stub End สแตนเลส Stub สิ้นสุด ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL Monel 400 WPNC
| ผลิตภัณฑ์: | ASME / ANSI B16.9 Stub สิ้นสุด |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL, Monel 400 WPNC |
| ช่วงขนาด:: | 1/2 "-24" DN15 - DN1200 1/2 "- 48" |
ASTM / ASME A860 สแตนเลสสตีลลด / นอกรีตท่อลดศูนย์กลาง
| มาตรฐาน: | ANSI B16.9, ANSI B16.28, DIN 2605, ISO3419, DIN EN10253, JIS B2312, JIS B2313, MSS SP-25, MSS SP-75, |
|---|---|
| ประเภทของข้อต่อท่อ: | Eucentric Reducer Concentric Reducer |
| วัสดุ: | ASTM / ASME A860 WPHY 42-46-52-60-65-70 |
ข้อต่อท่อ SA403 WP316L SCH40 STD SCH80 Stainless Steel Stub Ends
| มาตรฐาน: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |

