ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อไฮดรอลิก ข้อต่อท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทองแดงนิกเกิล 70/30 สแตนเลสสตีลข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
เพล็กซ์สแตนเลสการปลอม weldolet sockolet threadolet ASTM a182 F 304, 304L
| มาตรฐาน: | ASTM a182 F 304, 304L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
โลหะผสมนิกเกิลปลอม weldolet sockolet threadolet ASTM A182 F5 / F9 / F11 / F22 / F91
| มาตรฐาน: | ASTM A182 F5/F9/F11/F22/F91 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | เพล็กซ์สแตนเลสเวลโดเล็ต |
XS XXS สแตนเลสท่อทีอุปกรณ์ที 1 / 2-72 นิ้ว WP309 Sch5-Sch160
| วัสดุ: | WP309 |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
Weldolet สแตนเลส 6 "x 2" THK 11.07mm / XXS ASTM A694 Gr F52
| มาตรฐาน: | ASTM A182 F44 F904L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
กด Stub สแตนเลสลงท้ายด้วย 1/2 "- 48" เส้นผ่าศูนย์กลางภายนอก A403-316L
| มาตรฐาน: | A403-316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
ASTM A403 / A403M WPXM-19 รัศมียาว 90 องศาข้อศอก DN15 - DN1200 ASME B16.9
| ชื่อสินค้า: | ASTM A403 / A403M WPXM-19 รัศมียาว 90 องศาข้อศอก DN15 - DN1200 ASME B16.9 ASTM A403 / A403M WPXM-19 |
|---|---|
| สี: | กังวาน |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
สับสนธิต่ํา A234 WP11 บุชชิง ผงกลั้น ผงปรับปรับปรับปรับเหล็ก
| วัสดุ: | A234 WP11 |
|---|---|
| ประเภท: | บูช |
| รูปทรง: | เท่ากัน |

