ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
รูปร่างเท่ากับ 1 '' ปลอมแปลงศอกท่อทองแดงนิกเกิลโลหะผสม 90/10 Sch10
| ชื่อ: | ข้อต่อศอกทองแดงผสม 90/90 90 องศา |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | ปลอมแปลง |
| มาตรฐาน: | ASME, ANSI, JIS, DIN |
กลมสลักกลมสลักกลมสลัก 3/4" สําหรับเครื่องจักร 3000# ASTM A182 F304 90°
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
สตับ เคนด์สแตนเลสฟอร์เจอร์ฟิตติ้งในรูปร่างต่าง ๆ การทดสอบ NDT การเคลือบปลาย ISO รับรอง
| กระบวนการผลิต: | การตี การหล่อ ฯลฯ |
|---|---|
| แพ็คเกจ: | กล่องไม้ / พาเลท / ลัง |
| การใช้งาน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
ศอกสแตนเลสสตีล 90 องศาสำหรับการตีขึ้นรูปข้อศอก 3000LB DN25 UNS S32750
| ชื่อ: | UNS S32750 ข้อศอกปลอมแปลง 90 องศา |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | ปลอมแปลง |
| มาตรฐาน: | ASME , ANSI , JIS , DIN |
2 แต่ละต้นขั้วสิ้นสุดใน Aisi 403-316L ต้นขั้วเหล็กกล้าคาร์บอนสิ้นสุด DN200 PN10 ตาม EN1092 / 1 ประเภท 35 BW
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
ASME B16.11 2000# 3000# 6000# 9000# ข้อต่อท่อแรงดันสูงสแตนเลสแบบเชื่อมซ็อกเก็ตและเกลียว ที
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | T/T |
ASTM A403 Stub สแตนเลส 316L สิ้นสุด DN250PN16 EN1092-1 ประเภท 35 BW
| มาตรฐาน: | ASTM A403 316L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
โรงงานซัพพลาย Gr2 Gr12 ไทเทเนียมคุณภาพสูง 90 องศาข้อศอกท่อ
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี พร้อมใช้งานฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
เกลียวท่อธรรมดา 1" Sch40 Olet Weldolet Threadolet Sockolet Stainless Steel 316 Forged Fittings
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
SCH 40 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อหมุนได้สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

