ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ความต้านทานสูง 6% Moly Nipoflange ASTM A182 GR F44 SGS / BV / ABS / LR
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 6% โมลี่ นิโพแลนจ์ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Nipoflange |
| ระดับ: | โลหะผสมนิกเกิล |
DN80 3inch Sch80 Thread Female Tee SS อุปกรณ์ท่อฟอร์จ ASME B16.9
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 3 '' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
| DN: | 15-1200 |
ASTM A403 304L / 316L WP321 WP347 WPS31254 สแตนเลสปลายขั้วปลาย Lap ร่วม ANSI B16.9
| ชื่อสินค้า:: | ก้นเชื่อมสเตนเลสข้อต่อสเตนเลส |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A403 304L / 316L, WP321, WP347 WPS31254 |
| ช่วงขนาด:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
Lap Joint Stub End Stub สแตนเลสสิ้นสุด ASTM A403 317L, 321, 321H, 347, 347H
| ผลิตภัณฑ์: | ASME / ANSI B16.9 Stub สิ้นสุด |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A403 317L, 321, 321H, 347, 347H UNS 31254 / 254SMo |
| ช่วงขนาด:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
ASME B16.9 WP304H ทีไร้รอยต่อ / เชื่อมท่อสแตนเลสสตีล, ความหนา Sch10-160
| วัสดุ: | WP304H |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48inch |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
JIS G3463 รอยหล่อเหล็กกล้าไร้สนิม Sch40 Pipe
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | รอยหล่อเหล็กกล้าไร้สนิม 304 ตาราง 40 Pipe |
|---|---|
| วัสดุ: | 200 Series/300 Series/400series สแตนเลส |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อ/รอย |
304L TP316 รอยท่อไร้รอยต่อ Sch40 SS สำหรับวัสดุก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 304L TP316 เชื่อมท่อสแตนเลสไร้รอยต่อ sch40 |
|---|---|
| การใช้: | อุตสาหกรรมเคมีการก่อสร้างอาคาร |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
1 39 39 STD N08020 ท่อสแตนเลส Tee ท่อที่มีมาตรฐาน ASME B16.9
| กว้างนอก: | 1'' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
โลหะคุณภาพสูง สแตนเลสสแตนเลส S32205 S31803
| อีเมล: | andyhuang@cnjdgy.com |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | -200 ° C - 800 ° C |
| เกรดวัสดุ: | UNSS31803 |
ASTM A403 WP347 สแตนเลสข้อศอก 90 องศา ASTM, JIS, BS, DIN, UNI มาตรฐาน
| สถานที่กำเนิด:: | เซี่ยงไฮ้จีน |
|---|---|
| การจัดส่ง:: | ทางทะเลหรือทางอากาศ |
| ขนาด: | 1/8 "NB ถึง 48" NB (ไม่มีรอยต่อ & รอย) |

