ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
หมวกท่อสแตนเลส เหมาะสมกับขนาดท่อและการใช้งานอุตสาหกรรมที่หลากหลาย
| เกรดเหล็ก: | สแตนเลส 304/316L |
|---|---|
| ประเภทหัว: | กลม |
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
ดัด 180 องศา Inconel 625 สแตนเลสแบบไม่มีรอยต่อท่อกลม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ดัดท่อ 180 องศา Inconel 625 Pipe |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็ก |
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 & 300 ซีรีส์ & 400 ซีรีส์ |
ท่อเชื่อมเหล็กกล้าไร้สนิมที่มีความแข็งแรงสูงสำหรับอุตสาหกรรมยา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ที |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็ก |
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 & 300 ซีรีส์ & 400 ซีรีส์ |
ล้อแม็ก C22 อุปกรณ์ท่อไร้รอยต่อการกัดกร่อนการแตกความเครียดกลมรูปร่าง Weldability ดีเยี่ยม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ที |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อเหล็ก |
| ระดับ: | ซีรีส์ 200 & 300 ซีรีส์ & 400 ซีรีส์ |
ลด BARRED TEE 600 # DN250 X DN200 SCH 160 X SCH 80S ASTM A403 WP 316L
| ชื่อ: | Barred Tee |
|---|---|
| วัสดุ: | WP 316L |
| มาตรฐาน: | ASTM A815 |
ศอก 3/4 ปลอมแปลงรัศมี 90 องศายาว STD ASTM A403 WP304 ศอกสำหรับโลหะผสม
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| Technics: | STD |
| รหัสหัว: | รอบ |
304L STD ความหนายาวรัศมีข้อศอกสแตนเลส 90 องศาข้อศอกเอสจีเอ
| วัสดุ: | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก 90 DEG |
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
C70600 CuNi90 / 10 CuNi 70/30 C71500 ฟอร์จ Sockolet / Threadolet 1500 # 2500 #
| ชื่อสินค้า: | TOBO Olet, Sockolet / Weldolet |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM / ASME A / SA 182 |
| ขนาด: | 1/8 "-24" |
Concentric Reducer 3/4" * 1/2" ข้อต่อท่อเหล็กดูเพล็กซ์ 2205 SCH10
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
TOBO เครื่องลดความจุ 2205 SCH10
| ชื่อสินค้า: | ตัวลดสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |

