ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
SCH 40 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อหมุนได้สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
70/30 หมุนเชือกปรับเชือกเชื่อมไฮดรอลิกเชือกสแตนเลส flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ศอกสแตนเลส 316L 90 องศาข้อศอกยาวรัศมี SCH10S ถึง SCH160
| วัสดุเกรด: | A403-Wp316L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
อุปกรณ์ท่อ PED Ss ISO9001, ASTM A234 อุปกรณ์เชื่อมชนต้นขั้ว
| มาตรฐาน: | ดูเพล็กซ์ x 2205 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
เหล็กดัดเชื่อม ASTM A403 WP321 (อบอ่อน) BW SCH 20 ASME B16.9 ข้อศอก 90 (LR)
| พิมพ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| ใบรับรอง: | GB/T19001-2008-ISO 9001:2008 |
| การบรรจุ: | กล่องไม้หรือพาเลทไม้ |
AISI 316 / 316L หน้าแปลนตาบอด / ข้อต่อท่อ ANSI B16.5 CL600 หน้าแปลนฟอร์จหน้าแปลน BLD สแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ตรงและลด On-The-Outlet Tees รัศมียาว 90 องศา En 10253-2 Typ A 3D Elbow Elbow
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| Application: | Fluid pipe,Structure Pipe |
ความแม่นยำ สแตนเลส ทองแดง ไททาเนียม อลูมิเนียม หน้าแปลนทองเหลือง พื้นหลวมแบบกำหนดเอง เกลียวเชื่อมคอแปลน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ASTM โซคคอลเล็ต ธรเอโดเล็ต 1/2" 6000LB MSS SP-97 Ole
| การบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| การใช้งาน: | น้ํามันและก๊าซ, เคมี, โรงไฟฟ้า, การบํารุงน้ํา, ฯลฯ |
| ประเภท: | ข้อต่อสามทาง, ตัวลด, ฝาครอบ, ปลายสั้น, ฯลฯ |
ASTM A403 WP321 / H อุปกรณ์ท่อสเตนเลสออสเทนนิติกรัศมียาว 90 องศา
| ชื่อสินค้า: | ASTM A403 WP321 / H เหล็กกล้าไร้สนิมออสเทนนิติก 90 องศา |
|---|---|
| มีรูป: | เท่ากัน |
| ชนิด: | ข้อศอก |

