ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
การเชื่อมกระโปรง 6 นิ้ว สแตนเลสเทียบเท่า TEE SCH80 WPS34565 ASME B169
| Product Name: | Stainless Steel TEE |
|---|---|
| OD: | 6'' |
| Thickness: | SCH80 |
ELBOW 90, SEAMLESS ASTM A234 GR WPB-S, ASME B169, R=1.5D, BUTT WELD, CS01, SCH40 Ø3"
| ชื่อสินค้า: | ข้องอสแตนเลส |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 3'' |
| ความหนา: | 40 |
สะดวก ASTM A234 GR WPB-S, ASME B169, R=1.5D, BUTT WELD, CS01, SCH40 Ø3"
| ชื่อสินค้า: | ข้องอสแตนเลส |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 3'' |
| ความหนา: | 40 |
สแตนเลสสตีลที่ทนทานเชื่อมข้อศอกก้นเชื่อมข้อศอกความแข็งแรงสูง 7 - 48 นิ้ว
| มาตรฐาน:: | JIS, DIN, EN, ASTM, ASME |
|---|---|
| สี: | ทองคำขาวเงิน |
| ประเภท:: | สแตนเลส |
2" หน้าแปลนสแตนเลสหมุนร่วมหมุนทองแดง - นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2" ข้อต่อหมุนสแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อหมุนหน้าแปลนหมุน 2" สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อโรตารี่หมุน 2 "Stainless Steel
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

