ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
2" หน้าแปลนสแตนเลสหมุนร่วมหมุนทองแดง - นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ฟอร์จ DIN 2576 PN10 เหล็กกล้าคาร์บอน ST37 / A105 หน้าแปลนแผ่นเหล็กคาร์บอน
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนใส, ขัดเงา |
24" SCH.10S SUS 304 (ERW) อุปกรณ์สุขภัณฑ์ 90 องศา อุปกรณ์ท่อสแตนเลส รอยชน 90 16"
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| สี: | ขาวเงิน |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
หน้าแปลนเหล็กโลหะผสมนิกเกิลหลอม 31803/32750/32760 หน้าแปลน ASME มาตรฐาน WN หน้าแปลน
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
304 316L SS ANSI เหล็กกล้าไร้สนิมปลอมแปลง 1 2 3 4 นิ้ว Rf Bsp Npt หน้าแปลนเกลียว
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
MIL-C-1726F ทองแดง นิเคิล 70/30 หมุน Hose Fitting Hydraulic Connector Hose Flange
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสสตีลซูเปอร์เพล็กซ์ก้นเชื่อมท่อฟิตติ้ง LR เหล็ก Elbow SCH 40
| มาตรฐาน:: | JIS, ASTM, DIN, EN, ASTM / ASME |
|---|---|
| สี: | ทองคำขาวเงิน |
| ประเภท:: | ไม่มีรอยต่อ |
Monel 400 DN100 อุปกรณ์ท่อไร้รอยต่อ SCH40 ประเภทรัศมียาวสำหรับแลกเปลี่ยนความร้อน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอกไม่มีรอยต่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB ฯลฯ |
| ความหนา: | SCH40 |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 สแตนเลสสตีลข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

