ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุน 1" พร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2" ข้อต่อหมุนสแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อไฮดรอลิก หน้าแปลนท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ความกดดัน: | 150#-2500# |
อุปกรณ์ท่อเหล็กโลหะผสมนิกเกิลศูนย์กลาง Monel 400 / โลหะผสม 400 / UNS N04400
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
| วัสดุ: | โลหะผสม inconel625 600 601 625 incoloy825 |
Monel 400 / โลหะผสม 400 / UNS N04400 ข้อต่อท่อเหล็กโลหะผสมนิกเกิลศูนย์กลาง
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
| ขั้นต่ำ: | 1 ชิ้น |
鎮ㄨ鎵剧殑璧勬簮宸茶鍒犻櫎銆佸凡鏇村悕鎴栨殏鏃朵笉鍙敤銆
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง: | OEM, ODM, โอบีเอ็ม |
Astm B16.9 Ss304 316 ข้อต่อท่อเหล็กกล้าคาร์บอน 6X4 นิ้ว sch40 ลด
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
| วัสดุ: | โลหะผสม inconel625 600 601 625 incoloy825 |
อุดมสําหรับการต้องการท่ออุตสาหกรรม โครงสร้างเหล็กคาร์บอนแรงดันสูง
| มาตรฐาน: | ASME B16.5, ASME B16.47, API 6A, MSS SP-44, AWWA C207, ดินแดง, JIS, EN |
|---|---|
| ราคากลาง: | FOB ((Shanghai) หรือ CIF (ท่าเรือที่กําหนด) |
| กระบวนการ: | การตีขึ้นรูป การรีดแหวน และการอบชุบด้วยความร้อน |
METAL ANSI B16.5 RF 300LBS ASTM A182 F316L Flange SA182 F316L LWN RTJ ASME B16.5 600# 8" L405 มิลลิเมตร
| Packaging Details: | Wooden Case |
|---|---|
| Delivery Time: | 7-15workdays |
| Payment Terms: | L/C, T/T, Western Union, MoneyGram |
การปั่นท้าย 4 นิ้ว สแตนเลส TEE SCH40 WPS31725 ASME B169
| ชื่อสินค้า: | สแตนเลสที |
|---|---|
| OD: | 4'' |
| Thickness: | SCH40 |

