ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
Welsure Hot Sell สแตนเลส Lap Joint Flange Pipe Fittings WP316/316L DN100 4" SCH10S สตับเอ็นด์
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
ท่อ RF WN/PL/SO/SW หน้าแปลน F904L/2205/2507/321/316L เหล็กกล้าไร้สนิมแบบกำหนดเอง 1-1/2" โรงงาน
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
CuNi 90/10 ทองแดง - สังกะสีนีเคิล Flanges / 75-3000Class Blind Flange Pipe Fittings
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนโลหะผสมทองแดง-นิกเกิล CuNi 90/10 หน้าแปลนคอเชื่อม 150LB |
|---|---|
| ขนาด: | DN10-DN2000 |
| การรักษา: | ทาด้วยน้ำมันเล็กน้อย |
จีนผู้ผลิต ปรับปรุงอุปกรณ์ประกอบท่อ เหล็กไร้ขัด 304 316 Butt ท่อเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก 304 316 ท่อเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบท่อ |
| ความหนา: | SCH5-SCH160 |
คุณภาพที่น่าเชื่อถือ 2'x4' สแตนเลส Excentric ลด BW WP348
| วัสดุ: | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
ผนังท่อ UNS S30815 (253MA) เหล็กไร้ขัด 2'' 150LB, 300LBS SCH40 ผนังคอผสมผสาน
| คําสําคัญ: | ข้อต่อสแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | การหล่อ การหลอม การปั๊ม และการเชื่อม |
| ขนาด: | 1/2 นิ้ว |
ผนังท่อ UNS S30815 (253MA) เหล็กไร้ขัด 2'' 150LB, 300LBS SCH40 ผนังคอผสมผสาน
| มาตรฐานวัสดุ: | GB|ASTM|AISI|ASME|DIN|BS|EN|JIS |
|---|---|
| คุณภาพของวัสดุ: | เหล็กคาร์บอน เหล็กไร้ขัดเหล็กเหล็กสแตนเลส ฯลฯ |
| กว้างนอก: | 6-813mm |
Hastelloy C276 นิเคิลสลัด Butt Weld Tee พรีเมียมไฟท์ท่อ
| วัสดุตัวเครื่อง: | S304 |
|---|---|
| ระดับอุณหภูมิ: | สูงถึง 1200°F |
| การรับรอง: | ISO 9001, PED, AD2000, API, CE |
ข้อต่อท่อสุขาภิบาล SS316L สแตนเลสเกรดอาหาร สามทางเท่า
| ชื่อสินค้า: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | เสื้อยืด |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6 " |

