ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสสุขาภิบาล 304 316 ข้อต่อสามทางท่อสแตนเลสเกรดอาหารแคลมป์ไตรแคลมป์ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ตัวเชื่อมต่อเกลียวสแตนเลสเต้าเสียบด้านข้างอุตสาหกรรมอุปกรณ์ท่อทีออฟครอส 4 ทางหล่อด้านข้างที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
1/2 นิ้ว BSP NPT วัสดุท่อประปาสแตนเลสเกลียว SS304 / 316 อุปกรณ์ท่อทีสำหรับน้ำประปา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Sfenry เหล็กกล้าคาร์บอนปลอมแปลง A105 ซ็อกเก็ตเชื่อม 3000 LB อุปกรณ์ท่อข้อต่อครึ่ง
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO 9001:2008, PED 97/23/EC, AD 2000-Merkblatt W0, API 6A |
| การเคลือบผิว: | สีดำ, สังกะสี, อีพ็อกซี่ |
ASTM B16.9 SS 304 316 ตัวลดข้อต่อท่อสแตนเลส MT23
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, CE ฯลฯ |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ข้อต่อปลายท่ออะแดปเตอร์ตัวเมียแบบไม่มีรอยต่อปลายเชื่อมระดับสุขาภิบาลแบบไม่มีรอยต่อ
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
ความดันสูง สแตนเลส สะดวก Double Ferrule Compression Pipe Joint
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
ASTM B466 Uns C70600 CuNi 70/30 ทองแดง นิเคิล ท่อไร้รอย
| มาตรฐาน: | ANSI JIS ดิน ASME |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กสแตนเลส |
| ประเภท: | ท่อกลม |
ansi b16.9 dn250 pn10 304 316 904L แฟลนซ์สแตนเลสสแตนเลสสั้น
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ดีเอ็น: | 15-1200 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |

