ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส 70/30 4'' x 3'' 150LB Sch40 Super Duplex Nipoflange Weldoflange
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 ฟอร์จแปลนสต็อกดูเพล็กซ์ OD 3 '' Class 300 Stainless Steel Nipo Flange
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| การบรรจุ: | ภายในถุงโพลี, ถุงพลาสติก+กล่อง, กรณีไม้อัดหรือพาเลท, ตามคำขอของลูกค้า |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อปลอมแปลนสแตนเลส OD 4 '' Class 300 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
ข้อต่อท่อปลอมทองแดง - นิกเกิล 70/30 หน้าแปลนสแตนเลส OD 4 '' Class 300 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
ข้อต่อท่อหน้าแปลนสแตนเลสปลอมทองแดง - นิกเกิล 70/30 OD 4 '' Class 300 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
OD 4 '' Class 300 ข้อต่อท่อแปลนสแตนเลสปลอมทองแดง - นิกเกิล 70/30 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
ข้อต่อท่อหน้าแปลนสแตนเลส OD 4 '' Class 300 การตีทองแดง - นิกเกิล 70/30 Nipo Flange Stock
| พิมพ์: | ตาบอด, หน้าแปลนคอเชื่อม, เกลียว, หน้าแปลนท่อ, การเชื่อมซ็อกเก็ต |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 15-35 วัน |
| ความกดดัน: | คลาส150/300/600/9001500/2500,คลาส150,150#-2500# |
2" หน้าแปลนสแตนเลสหมุนร่วมหมุนทองแดง - นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2" ข้อต่อหมุนสแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อหมุนหน้าแปลนหมุน 2" สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

