ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อหมุนหน้าแปลนหมุน 2" สแตนเลส ทองแดง นิกเกิล 70/ 30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2" ข้อต่อหมุนสแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
2" หน้าแปลนสแตนเลสหมุนร่วมหมุนทองแดง - นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
10 ใน Ansi B16.5 Cl900 หน้าแปลนแหวนหมุนเหล็กฟอร์จ Astm A181 Gr 70
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2 นิ้วหน้าแปลนสแตนเลสข้อต่อหมุนหมุน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Dn50 หน้าแปลนแรงดันสูงข้อต่อหมุนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
เครื่องเชื่อมกระโปรงไฟฟ้าที่ใช้งานในกระโปรงไฟฟ้า
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| เทคนิค: | ไร้รอยต่อ |
จีนขายส่งเหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม NPT หญิงเกลียวข้อศอกข้อต่อท่อไฮดรอลิก
| มาตรฐาน: | เกรด ASTM A815 UNS S32750/UNS S32760 |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| วัสดุ: | ซ็อกเก็ตเชื่อม |
ข้อศอกคุณภาพสูงที่กำหนดเอง SMLS CS ASTM A234 ASME B16.9 ข้อต่อท่อเชื่อมชน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ตัวเชื่อมต่อท่อเหล็กกล้าไร้สนิม SS ท่อชนิด Y 1/4 Barb Splicer Joint Coupler Adapter ข้อต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |

