ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
CUNI 90/10 1 1/2 นิ้ว 90 องศาซ็อกเก็ตเชื่อมหรือเส้นเลือดฝอยสิ้นสุดข้อศอกปลอมแปลง
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอกข้อต่อท่อ TOBO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | JIS B2311, B2312, B2312, B2 |
| ขนาด: | 1/8 "-10" |
Cuni 9010 ชนเชื่อมท่อสแตนเลสอุปกรณ์ข้อศอก 90 องศา Dn65 12 Asme B16.9
| ชื่อสินค้า: | ข้อต่อท่อทองแดง - นิกเกิล |
|---|---|
| ขนาด: | DN20-500 |
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | buttweld |
ซ็อกเก็ตเชื่อมฟิตติ้งหน้าแปลนท่อเหล็ก Cl 600 แรงดัน Asme B16.5 มาตรฐาน
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 3/4" |
Dn 20 สแตนเลสหน้าแปลนท่อ, Rf 600 # 3/4 "ซ็อกเก็ตเชื่อมหน้าแปลน
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 3/4" |
ASME B16.5 หน้าแปลนท่อเหล็กกล้าไร้สนิมปลอมแปลง Cl 150 แรง
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 200 |
Dn100 4 นิ้วหน้าแปลนท่อสแตนเลส Rf 600 # Socket เชื่อม A182 วัสดุเกรด
| ชื่อสินค้า: | ซ็อกเก็ตหน้าแปลนเชื่อม |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | SW FLANGE |
| ขนาด: | 4" |
ASTM B564 ALLOY Steel Flange UNS N06625 1" 600LBS Spectacle Blind RJ 625 Alloy Steel Forged Steel Flanges
| ชื่อสินค้า: | ปรากฏการณ์ตาบอด |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | 1 |
ASTM UNS S31803 DUPLEX STAINLESS STEEL 2205 DN 500 150# SPECTACLE BLIND Bank spacer Figure 8 Blind Forged Steel Flanges
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | FLANGE ตาบอดปรากฏการณ์ |
| ขนาด: | DN200 |
ฟิตติ้งสแตนเลสแบบสั้นประเภท A182 Wp304 การเชื่อมเชื่อมรูปร่างที่เท่าเทียมกัน
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| มีรูป: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
1/2 "Astm A182 150psi Sch10s Forged Steel Flanges
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สลิปออนหน้าแปลน |
|---|---|
| ประเภท: | หน้าแปลนฟอร์จ |
| ความดัน: | 150 £ |

