ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
Tee เชื่อมเท่ากับฟิตติ้ง 4 '' SCH 10S ASTM AB15 UNS S32750 สำหรับการเชื่อมต่อ
| ชื่อสินค้า: | TEE |
|---|---|
| ขนาด: | 4" |
| วัสดุ: | อาหารเย็นเพล็กซ์ |
AISI 316 / 316L หน้าแปลนตาบอด / ข้อต่อท่อ ANSI B16.5 CL600 หน้าแปลนฟอร์จหน้าแปลน BLD สแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
TOBO ความดันสูง สแตนเลส 304 โป๊ก
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| เกรดคุณภาพ: | พรีเมี่ยม |
| การใช้งาน: | น้ํามันและก๊าซ/เคมี/ปิโตรเคมี/โรงไฟฟ้า |
โลหะเหล็กไร้สแตนเลส ท่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อหล่อห
| คําสําคัญ: | หน้าแปลนคอยาวเชื่อม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | -20°ซ ถึง 300°ซ |
| การจ่ายเงิน: | T/T |
ข้อศอก UNS S31803 สแตนเลสแบบสองทาง ASTM A182 F51 / UNS31803 / 1.4462
| ขนาด:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
|---|---|
| ชนิด:: | 45 องศา, 90 องศา, 180 องศา, ยาวสีแดง, ยาวแดง |
| มาตรฐาน: | • ASME: ANSI B16.9, ANSI B16.28, MSS SP75 • DIN: DIN2605, DIN2615, DIN2616, DIN2617, DIN28011 • SGP: |
ท่อ ABS / LR / TUV / DNV DN 12” SCH 40 ASTM A-333 Gr 3 OD 50 - 914 มม.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อ DN 12” SCH 40 ASTM A-333 Gr 3 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | หลอด |
| ระดับ: | โลหะผสมนิกเกิล |
อุปกรณ์ท่อเหล็กไม่มีรอยต่อ 6 "90° LR ตาราง 40 ก้นเชื่อมศอกสแตนเลส ASTM A-403 WP316L
| ต้นฉบับ: | จีน |
|---|---|
| วัสดุ: | 2507 |
| ขนาด: | 4'' |
3/4 "Tee 3 Way หญิงสแตนเลส 304 316 ข้อต่อท่อเกลียว NPT 130 Tee เท่ากับ
| แม่เรียล: | 304/316/105/106เป็นต้น |
|---|---|
| สี: | กำหนดเอง |
| เวลานำ: | 7 วันทำการ |
A815 Uns S32750 12 นิ้ว Sch40s Buttweld Duplex Stainless Steel 90 Elbow
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ผงปลอมท่อปรับ ASTM A516 GR70 CL150 RF 2in ปลาว่าง สเปดสาย Blind Flange
| ความหนาของผนัง: | 40-500มม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
| Application: | Petrochemical, Oil and Gas, Power Generation |

