ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสสตีลดูเพล็กซ์ซูเปอร์เพล็กซ์, A403 WP321, 321H, WP347, SB366 INCONEL 825
| ชื่อสินค้า:: | อุปกรณ์ท่อ UNS S32750 UNS S32205 UNS S31803 อุปกรณ์ท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน:: | ANSI, DIN, JIS, ASME, ASTM, MSS และ EN |
| ขนาด:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
ฟิตติ้งสแตนเลสแบบสั้นประเภท A182 Wp304 การเชื่อมเชื่อมรูปร่างที่เท่าเทียมกัน
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| มีรูป: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
โลหะผสมนิกเกิลที่ปรับแต่งได้ 28 B666เสื้อยืดแบบตรง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
อุปกรณ์เชื่อมซ็อกเก็ตคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิมความดันสูงที 3000/6000 / 9000Lbs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 ซูเปอร์เพล็กซ์สแตนเลสข้อศอก 45 องศา / 90 องศา
| ชื่อสินค้า: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | Super Duplex Steel ASTM A815 UNS S32750 / UNS S32760 |
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
Con / Ecc ลดสแตนเลส Eucentric Cocentric 10 ถึง 6 ลด
| ประเภท: | ตัวลด Conc / Ecc |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A403 347 / 347H / UNS 31254 / 254SMo |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
ผิดปกติ / Cocentric 10 ถึง 8 Reduer SCH80SXSCH40S ASTM A234 WP5 WP11 WP22 WP9 WP91
| ประเภทของอุปกรณ์ท่อ:: | ตัวลด Conc / Ecc |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A234 WP5, WP11, WP22, WP9, WP91 |
| การเชื่อมต่อ: ความหนา:: | SMLS, งานเชื่อม |
12” SCH80S ลดสแตนเลสที่มีการลด ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H
| ประเภทของอุปกรณ์ท่อ:: | ตัวลด Conc / Ecc |
|---|---|
| วัสดุ: | ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H |
| การเชื่อมต่อ: ความหนา:: | SMLS, งานเชื่อม |
A815 Uns S31803 ดูเพล็กซ์เหล็กทีเท่ากับ / เชื่อมชนลดที ASME B16.9
| วัสดุ: | สแตนเลสสตีล Tee Duplex Steel A815 Uns S31803 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
SCH 80 ASTM A403 WP316L สแตนเลสเท่ากับก้นเชื่อมทีสำหรับน้ำมันแก๊ส
| วัสดุเกรด: | เท่ากับที |
|---|---|
| ขนาด: | มาตรา 80 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |

