ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อท่อลดก้น DIN / EN / ASTM / BS
| ขนาด: | 1 "-48" 15mm-2400mm |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | หมายเลข UNS C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
ASTM A403 WP304L WP316L WP321 317L ท่อเหล็กสเตนเลสสตีลขนาด 6” 8” 10” Sch80s
| วัสดุเกรด: | ASTM A403 WP304L, WP316L, WP321, 317L |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
3000 # ASTM A182 F304 90 °ข้อศอกเกลียวปลอม 3/4 "สำหรับเครื่องจักร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
หน้าแปลนข้อต่อตักเหล็กกล้าคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิม
| วัสดุ: | ฟอร์จคาร์บอน / สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
ข้อศอกเชื่อมซ็อกเก็ตคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิมหลอม
| วัสดุ: | ฟอร์จคาร์บอน / สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
แต่อุปกรณ์เชื่อม, ข้อศอกสแตนเลสเพล็กซ์ LR / SR, ASTM B815 UNS S31803 / S32205 / S32750 / 32760
| ชื่อสินค้า: | ฟิตติ้งเชื่อมชน |
|---|---|
| ขนาด: | 1 "-96" |
| วัสดุเกรด: | ASTM B815 UNS S31803 / S32205 / S32750 |
สแตนเลส 904L แต่อุปกรณ์เชื่อม NO8904 / 1.4539 1 "8" 24 "SCH10S SCH40S SCH40S SCH80S ASME B 16.9
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์เชื่อมชน |
|---|---|
| รูปแบบ:: | 1/8 "NB ถึง 48" NB ไร้รอยต่อและรอย |
| การผลิต:: | 9800000 ชิ้นต่อเดือน |
ASTM A403 WP304L / 316L 316 H 316Ti ลดสแตนเลส Con / Ecc ลด 12” X 10”
| ขนาด: | 1/2 "~ 24" DN15 ~ DN600 1/2” ~ 96 "DN15 ~ DN2400 |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A403 WP304L / 316L 316H 316Ti |
| ชนิดผลิตภัณฑ์: | ตัวลด Con / Ecc |
ASTM A420 WPL3 / WPL6 / WPL9 แต่อุปกรณ์เชื่อมข้อศอก 45 องศา 90 องศาข้อศอก 10” SCH80
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ชนอุปกรณ์เชื่อมข้อศอก, ลด, ที, ปลายสมบูรณ์, หมวก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A420 WPL3 / WPL6 / WPL9 |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
แต่อุปกรณ์เชื่อมเชื่อม Con / Ecc ลด ASTM A860 WPHY 70 / WPHY 65 / WPHY 60 1” ถึง 48” SCH10 ถึง SCH160
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แต่ข้อต่อเชื่อม Con / Ecc Reducer |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A860 WPHY 70 / WPHY 65 / WPHY 60 |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |

