ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ข้อต่อฟิตติ้งปลั๊กอุดท่อสแตนเลส ตัวแปลงท่อปลั๊กพร้อมข้อต่อยูเทคติกอัลลอยด์
| มาเรียล: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| สี: | เงิน |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือรอยเชื่อม |
กลมสลักกลมสลักกลมสลัก 3/4" สําหรับเครื่องจักร 3000# ASTM A182 F304 90°
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
3000# ASTM A182 F304 90° โกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
ASME B16.9 ปลาย Stub สแตนเลส ASTM A234 WP5 WP9 WP11 WP12 WP22
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
|---|---|
| ความหนา: | sch5s-schxxs |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ศอกสแตนเลส 45/90 องศา 321H WP347 A815 UNSS31803 1-48 นิ้ว
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
| วัสดุเกรด: | WP304 |
ขนาด 1-60 นิ้วฟิตติ้งเชื่อมชนสเตนเลสสตีลสิ้นสุด UNS S32760 U A420-WPL6
| ขนาด: | 1-60inch |
|---|---|
| วัสดุ: | UNSS31803 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ปลอมแปลงเชื่อมประสานฟิตติ้งขนาดที่กำหนดเองมาตรฐาน ANSI สำหรับอุตสาหกรรมการสร้างเรือ
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| Technics: | ปลอมแปลง |
1-1 / 2 "Sch10s สุขาภิบาลก้นอุปกรณ์เชื่อมสแตนเลส 304 สั้นกุดสำหรับตักร่วมแปลน
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| Technics: | ปลอมแปลง |
CF8 Cf8m สแตนเลสสุขาภิบาล 304 316 ข้อต่อท่อสามทาง Tri Clamp Tee
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลสสุขาภิบาล SS304 SS316L DN25 เชื่อมอุปกรณ์ท่อทีเท่ากับขัด 3 Way Tri Clamp Tee
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

