ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
Incoloy800H B407 ปลอกท่อสแตนเลส API ท่อเหล็กไร้รอยต่อมาตรฐานปลอกท่อ
| ความหนา: | 2 - 70 มม.,1 - 200 มม.,0.5 - 20 มม.,5 - 50 มม.,1.2 - 30 มม. |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | ไม่ใช่โลหะผสม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก (รอบ): | 6 - 2500 มม.,10 - 820 มม.,0.25 - 400 มม. |
พัดลวดท่อเหล็กไร้ขัดเหล็ก 2507 Duplex เหล็กไร้ขัดเหล็กไร้ขัด 3/4 'SCH10s 90 องศา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7-15 วันทำงาน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน, MoneyGram |
ขายร้อนสแตนเลสสตั๊ก 1/8 " 1/4 " 1/2 " 1" 2' 3" 4 "ชาย BSP NPT สแตนเลสสแตนเลสกลม Hex หัวสตั๊ก
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| รหัสหัว: | หกเหลี่ยม |
ขายร้อนสแตนเลสสตั๊ก 1/8 " 1/4 " 1/2 " 1" 2' 3" 4 "ชาย BSP NPT สแตนเลสสแตนเลสกลม Hex หัวสตั๊ก
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 20 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | ที/ที, แอล/C, ดี/เอ, ดี/พี |
ASTM A105N สแตนเลสคาร์บอน Outlets ทนทาน ราคาดี Forging Mss Sp 97
| ประเภท: | ซ็อกเก็ตเชื่อม, เกลียว |
|---|---|
| ขนาด: | 1/8 |
| เวลาจัดส่ง: | 15 วัน |
1/2 "- 48" ASTM โลหะผสมเหล็กข้อศอกเท่ากับ 12Cr1MoV P11P22 P91 WB36
| ชื่อสินค้า: | 1/2 "-48" ASTM โลหะผสมเหล็กข้อศอก (12Cr1MoV, P11, P22, P91, WB36, ฯลฯ ) |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสม |
| ขนาด: | 1/2 "-48" |
แผ่นเหล็กทะเล A420, D420, E420, F420, SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กมารีน |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
จานเรือ A420, D420, E420, F420, SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จานเรือ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กต่อเรือ AH32, AH36, AH40, DH32 SGS / BV / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นเหล็กต่อเรือ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว 3-450mm*1220-4200mm*5000-18000mm |
แผ่นเหล็กสำหรับถังแรงดัน P265GH, P355GH, 16Mo3, 15Mo3, A204 SGS / BV / ABS / ABS / LR / TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | เหล็กแผ่นดันเรือ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| ช่วงกลิ้ง: | ความหนา*กว้าง*ยาว6-450mm*1500-4200mm*5000-18000mm |

