ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์เชื่อมชน Incoloy 800 800H SCH5S - Sch160 ข้อต่อท่อข้อศอกโลหะผสม MSS - SP75 Elbow
| วัสดุ: | Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม, เชื่อมก้น |
| มาตรฐาน: | ANSI,DIN,BS,ASME B16.9,GB |
ข้อศอกคุณภาพสูงที่กำหนดเอง SMLS CS ASTM A234 ASME B16.9 ข้อต่อท่อเชื่อมชน
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ตัวเชื่อมต่อท่อเหล็กกล้าไร้สนิม SS ท่อชนิด Y 1/4 Barb Splicer Joint Coupler Adapter ข้อต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
สแตนเลสสุขาภิบาล 201 304 สายด้านในทีสแตนเลสสกรูเกลียวท่ออัดรีดเท่ากับที 3 ทางเฟมา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลสสตีลฟิตติ้งเชื่อมก้นสุขาภิบาลฟิตติ้งท่อข้อศอกนอกรีต 1/2 "-6"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ผู้ผลิต SS316L ข้อต่อท่อสุขาภิบาลสแตนเลสเกรดอาหารเท่ากับข้ามที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
1/4" 3/8" 1/2" 3/4" 1" 2" 3" 4 นิ้ว สามทางที ข้อต่อท่อเกลียว สแตนเลส SS 304 ตัวเมีย x ตัวเมีย x ตัวเมีย
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Sch80 6inch 90/10 Stainless Steel Tee ข้อต่อท่อชุบสังกะสี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

