ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
สุขาภิบาล SS304 SS316L เหล็กกล้าไร้สนิมก้นรอยท่อที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
โรงงาน SS304 SS316l 304 ข้อต่อท่อสแตนเลส ASME B16.11 การเชื่อมชนท่อหลอมลดที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ราคาโรงงานคุณภาพที่กำหนดเองก้นเชื่อมซ็อกเก็ตเชื่อมเกลียวทีร่วมท่อท่อสแตนเลสทีท่อฟิตติ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ท่อสแตนเลสแบบกำหนดเองคุณภาพสูง 304 ราคาสแตนเลสขัดเงาท่อสแตนเลส
| แอปพลิเคชัน: | ท่อน้ำมัน,ท่อของไหล |
|---|---|
| ล้อแม็กหรือเปล่า: | เป็นล้อแม็ก |
| เทคนิค: | รีดร้อน, ดึงเย็น, เย็นเสร็จ/ร้อนเสร็จแล้ว |
อุปกรณ์เชื่อมก้นรัศมียาวไม่มีรอยต่อข้อศอก ASME B16.9 A234 SCH 40 STD 90 องศา MS 1.5D
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
METAL ก๊าบอน สแตนเลส 304 316L ท่อติดตั้งสุขภาพสวม Ferrule ISO SMS DIN Tri Clamp PTFE Ferrule
| ความดันระดับ: | คลาส 150 - คลาส 2500 |
|---|---|
| ประเภท: | ข้อต่อสามทาง, ตัวลด, ฝาครอบ, ปลายสั้น, ฯลฯ |
| การบรรจุ: | กล่องไม้ |
การโกหก Tee Reducer ผ่าตัดท่อเอลโบว์ อะไหล่ที่แปรรูป ท่อไทเทเนียม อุปกรณ์ประกอบท่อไทเทเนียม
| ความต้านทานความร้อน: | ดีมาก |
|---|---|
| สิ้นสุดการเชื่อมต่อ: | เกลียว |
| ความหนา: | 1มม.-15มม |
ข้อต่อท่อดำลด ASTM A234 WP5 / WP9 / WP11 / WP12 / WP22 / WP91
| วัสดุ: | ASTM A234 WP5 / WP9 / WP11 / WP12 / WP22 / WP91 |
|---|---|
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
สแตนเลสเท่ากับ Tee ก้นรอยท่อเชื่อม Inconel 625 / NO6625 / NS336 / 2.4856
| วัสดุ: | โลหะผสมเหล็กนิกเกิลโลหะผสม 625 / Inconel 625 / NO6625 / NS336 / 2.4856 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
ASTM A182 F44 S31254 254SMO 1.4547 ฝาท้ายท่อสแตนเลส ASME B16.9
| วัสดุเกรด: | ASTM A182 F44 / S31254 / 254SMO / 1.4547 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.11 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |

