ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ศอกเชื่อมชนศอกเหล็กกล้าไร้สนิม A403 WP321 WP317L, WP321
| ข้อศอก:: | 45 องศา, 90 องศา, 180 องศา, สีแดงยาว, สีแดงสั้น |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางด้านนอก:: | 15MM-2400mm |
| ชนิด:: | R = 1D, 1.5D, 3D, 5D, 6D, 8D, 10D & 20D |
เชื่อมบนอุปกรณ์ท่อเชื่อมก้นที
| วัสดุ: | A403 Wp304 A403Wp304l A403Wp316 A403-Wp316l A403Wp 321, A403Wp 321h |
|---|---|
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
45 องศาข้อศอกท่อก้นเชื่อมอุปกรณ์ ASTM A860 WPHY42 / WPHY52 / WPHY60 / WPHY65
| วัสดุ: | ASTM A860 WPHY42 / WPHY52 / WPHY60 / WPHY65 |
|---|---|
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
ท่อเหล็กกล้าไร้สนิม ASTM / ASME SB 336 / UNS 2200 (NICKEL 200) / UNS 2201 (NICKEL 201) / UNS 4400
| วัสดุ: | ASTM / ASME SB 336 / UNS 2200 (NICKEL 200) / UNS 2201 (NICKEL 201) / UNS 4400 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9, ASME B16.25, MSS SP-75 DIN2617 JISB2311 JISB2312 JISB2313 |
| กระบวนการผลิต: | Push, กด, Forge, Cast, ฯลฯ |
SS304 SS316L สแตนเลสสตีลทีก้นเหล็ก - อุปกรณ์ท่อเชื่อม 1-48 นิ้ว
| ชื่อสินค้า: | ซูเปอร์เพล็กซ์ uns s32750 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
สแตนเลสสตีลแบบไม่มีตะเข็บ / เชื่อม 304L WP321 321H WP347 UNSS31803 ขนาด 1-48 นิ้ว
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| DN: | 15-1200 |
| วัสดุเกรด: | WP304 |
90 ° Smls ปลอมแปลงอุปกรณ์ท่อ Elbow 4 นิ้ว STD ASTM A182 F304 สำหรับเครื่องจักร
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 4 นิ้ว |
Stainless Steel Sanitary Butt Weld Fittings Eccentric Elbow Tee Pipe Fitting 1/2"-6"
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
9.52 มม. 304 ทีสแตนเลส, อุปกรณ์ทีแรงดันสูงสำหรับการเชื่อมต่อท่อ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
COVNA SS304 316 ข้อต่อท่อข้อต่อยูเนี่ยนข้อศอกทีข้อต่อท่ออุตสาหกรรมสแตนเลสแบบไขว้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

