ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
ราคาโรงงาน SS304 สแตนเลสสุขภัณฑ์ลดข้อต่อท่อสามทาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
1/2 นิ้ว BSP NPT วัสดุท่อประปาสแตนเลสเกลียว SS304 / 316 อุปกรณ์ท่อทีสำหรับน้ำประปา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ข้อต่อฟิตติ้งท่อสแตนเลส ข้องอเกลียวนอก 1/4 Bsp X 8 Mm Od Pipe View ภาพใหญ่ เพิ่มเพื่อเปรียบเทียบ Share สุขภัณฑ์
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, PED, AD2000, IBR |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
อุปกรณ์เชื่อมก้นเหล็กสแตนเลสข้อต่อท่อข้อศอก 90 องศาสำหรับการเชื่อมต่อท่อ
| แอปพลิเคชัน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO 9001:2008, API, CE, PED, AD2000 |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ฟิตติ้ง ข้อต่อฟิตติ้งท่อสแตนเลส ตัวลด สำหรับการจ่ายน้ำ ตัวลดแบบเยื้องศูนย์กลาง
| แอปพลิเคชัน: | อุปกรณ์ท่อ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, CE, API ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม, เกลียว, ซ็อกเก็ตรอย, หน้าแปลน |
ASTM ฟอร์จก้นเชื่อมข้อต่อท่อเหล็กคาร์บอนข้อศอก
| การใช้งาน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, API, CE, DNV, เอบีเอส, PED |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | เชื่อมซ็อกเก็ต, เกลียว, ก้นเชื่อม |
C71500 Socket Welding Cap ASTM Schedule 40 อุปกรณ์ท่อสำหรับน้ำมัน
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | เชื่อมต่อท่อ ท่อส่งน้ำมัน |
เครื่องลดความเข้มแน่น เครื่องลดความเข้มแน่น
| การใช้งาน: | อุปกรณ์ท่อ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ISO, CE, API ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม, เกลียว, ซ็อกเก็ตรอย, หน้าแปลน |
ทองแดง นิเคิล CuNi 7/30 CuNi 90/10 180 องศา ระยะยาว
| ชื่อสินค้า: | ข้อต่อท่อ TOBO |
|---|---|
| มาตรฐาน: | จีไอเอส B2311,B2312,B2312,B2 |
| ขนาด: | 1/8 นิ้ว-100 นิ้ว |
METAL Forged Steel Pipe Fitting Duplex Fittings for Stainless Steel Pipe Fittings Weldolet Class 3000# สายไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| คําสําคัญ: | ผลิตภัณฑ์ทางวิศวกรรมใหม่ |
| ประเภทเธรด: | สพท., สบพ., สพท |

