ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5026 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุน SS321 พร้อมก้านท่อแบบมีฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่น
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนด้วยท่ออีกอันหนึ่ง ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อ 1"กับฟันเฟือง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Ss304 ขนาด 1 นิ้วพร้อมก้านท่อฟันสำหรับเชื่อมต่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
6 "ตารางเวลา 40 สแตนเลสสตีลฟิตติ้ง Tee เชื่อมก้นสแตนเลส UNS S32760 A815 UNSS31803
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | UNS S32750 UNSS32760 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
ASTM A403 WP321 / H อุปกรณ์เชื่อมชนแบบยาวรัศมี 90 องศา
| ชื่อสินค้า: | ASTM A403 WP321 / H ออสเทนนิติกสแตนเลสสตีลไพพ์ฟิตติ้งรัศมียาว 90 องศาข้อศอก DN15 - DN1200 |
|---|---|
| ขนาด: | DN15 - DN1200 |
| สี: | เงิน |
ข้อต่อ Monel Inconel Incoloy ชนรอยเชื่อม Sch5S-Sch160 XS XXS
| วัสดุ: | A860 เกรด WPHY42- WPHY46- WPHY52- WPHY60- WPHYX55 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| ชื่อสินค้า: | ฝาท้ายท่อ |
Asme Ansi B16.9 316 F316 361L 316H317 317L F317 F347 F348 4X3 นิ้ว Std40 สเตนเลสสตีลลดศูนย์กลางประหลาด
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม SS316L สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบ |
| สัมพันธ์: | ก้นเชื่อม |
Incoloy 825 โลหะผสมเหล็กกล้าคาร์บอน 90D LR / SR ข้อศอก U โค้ง 180 ข้อศอก 90 องศา
| วัสดุ: | Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=150.238.110.221 |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่าเทียมกัน เสมอภาค และลดลง |
| การเชื่อมต่อ: | เชื่อม, เชื่อมก้น |

