ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ราคาส่ง 99% ท่อทองแดงเกลียวเท่ากับหญิง NPT 1/2 "3000 # C70600 ข้อต่อท่อหล่อทองเหลือง
| วัสดุ: | นิกเกิลทองแดง |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| สัมพันธ์: | เชื่อม |
12 "SCH 40 ข้อศอก 90 RL อุปกรณ์เชื่อมก้น ASTM A234 GR WPB ANSIB16.9 NACE MR0175
| วัสดุเกรด: | ASTM A234 GR WPB ANSIB16.9 NACE MR0175 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM A269, ASTM A511, JIS349, DIN17456, ASTM A789, ASTM A790, DIN17456, DIN17458, EN10216-5, JIS3459 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
สแตนเลสสตีลฟิตติ้งท่อปลายท่อสมบูรณ์ด้วยวัสดุ UNS S32750
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
| DN: | 15-1200 |
รัศมีสั้นข้อศอก 90 ° ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| รูปร่างลักษณะ: | ข้อศอก ข้อต่อ ไร้รอยต่อ เชื่อม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | เชื่อมต่อท่อ, ท่อส่งน้ำมัน, อาหาร, อุตสาหกรรม, ไฟ |
| หัวหน้ารหัส: | กลม สี่เหลี่ยม หกเหลี่ยม |
สแตนเลส 904L ตาบอดเชื่อมคอแปลนลื่นบนหน้าแปลนสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
หน้าแปลนสแตนเลสเพล็กซ์ 1.4539 การเชื่อมคอลื่นคนตาบอดบนเกลียว
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
SS 1/2 นิ้ว - 80 นิ้ว N08904 หน้าแปลนเหล็กหลอมสำหรับปิโตรเลียม
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 ''-80" |
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม CS & SS |
Stub สแตนเลส 316L / 304L สิ้นสุด WP347 ชนิดไร้รอยต่อ / เชื่อมมาตรฐาน
| วัสดุ: | UNSS31803 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48inch |
| DN: | 15-1200 |
รัศมีสั้นข้อศอก 45 องศา ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| รูปร่างลักษณะ: | ข้อศอก ข้อต่อ ไร้รอยต่อ เชื่อม |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| แอปพลิเคชัน: | เชื่อมต่อท่อ, ท่อส่งน้ำมัน, อาหาร, อุตสาหกรรม, ไฟ |

