ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ASTM A182 โซคคอลเล็ต ธรเอโดเล็ต 1/2" 6000LB MSS SP-97 Olet
| พื้นที่: | ขัดกระจก, ดอง |
|---|---|
| รูปทรง: | กลมขน, ที, คอปปิ้ง, สหภาพ, สี่เสา, หมวก, พล๊อก, บุช, นม, ถนนกลมขน, บอส, สวาจ นม, นมแฮ็กซ์, ลด |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | สว |
การเชื่อมแบบบัตต์ 180D Short Radius Bend ASTM A420/A420M WPL9 2"ตาราง 10 ASME B16.9
| ชื่อ: | Butt-Welding 180d Radius Bend |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อเหลว ท่อโครงสร้าง |
| แพร่: | 2D 3D 5D |
การเชื่อมแบบบัตต์ 180D Short Radius Bend ASTM A420/A420M WPL9 2"ตาราง 10 ASME B16.9
| ชื่อ: | Butt-Welding 180d Radius Bend |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อเหลว ท่อโครงสร้าง |
| แพร่: | 2D 3D 5D |
ASTM 403 WP321 อุปกรณ์ประกอบท่อเหล็กไร้ขัด 180 องศา รังสีสั้นบิดกลับ NACE MR0175
| ความสูงของขา: | 4.5~10.5 |
|---|---|
| การใช้งาน: | การต่อท่อเส้น |
| การจ่ายเงิน: | การประกันการค้า TT Paypal |
Incoloy 800 800H ข้อศอกข้อต่อท่อโลหะผสม 800 800H UNS08800 MSS-SP75 ข้อศอก
| วัสดุ: | ล้อแม็ก |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมก้นรอย |
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 1" พร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนด้วยท่ออีกอันหนึ่ง ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อ 1"กับฟันเฟือง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

