ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ตัวต่อสเตนเลสสตีล Lap Lap สิ้นสุด ASTM A403 317L 321 321H 347 347H
| ผลิตภัณฑ์: | ASME / ANSI B16.9 Stub สิ้นสุด |
|---|---|
| ขนาดช่วง: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
| ชนิด: | Pipe Stub Ends (ไม่มีรอยต่อ) |
ฟิตติ้งข้อต่อก้น 3 นิ้ว Lap Joint Sch 20 SMO 254 JIS B 2312
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ปลายขั้วสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
อุปกรณ์เชื่อมเชื่อมชนธรรมดาขนาด 10 นิ้วพร้อมมาตรฐาน ANSI B16.5 สำหรับอุตสาหกรรมต่อเรือ
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
|---|---|
| มีรูป: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
ASTM A182 F304 / 304L อุปกรณ์เชื่อมเชื่อมชน 1 - 1/2 "การเชื่อมต่อหญิงระดับ 3,000 ANSI
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
|---|---|
| Technics: | ปลอมแปลง |
| การรักษาพื้นผิว: | มันเงาสูง |
ฟอร์จชนรอยเชื่อมอุปกรณ์หัวข้อการมีเพศสัมพันธ์ร่วมสองข้อต่อการรักษาพื้นผิวมันวาวสูง
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
|---|---|
| Technics: | ปลอมแปลง |
| การรักษาพื้นผิว: | มันเงาสูง |
ท่อเหล็กสแตนเลส ASTM A403 / A403M WP316 ข้อศอกรัศมียาว 4
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม SS316L เหล็กกล้าไร้สนิม (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นรอย |
ANSI B 16.9 UNS N06601 ข้องอนิกเกิลอัลลอยด์ 601 สำหรับอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | โลหะผสม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับคำขอของลูกค้า |
| สัมพันธ์: | การเชื่อมก้นรอย |
ASTM B209-04 เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของท่ออลูมิเนียม: 2-2500 มม. ความหนา: 0.5-150 มม
| ขนาด: | 1/8"NB - 24"NB |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM B209-04 |
| สี: | ทองคำขาวเงิน |
สุขาภิบาล 90 องศาศอกก้นเชื่อมอุปกรณ์ท่อยิงระเบิด DN 150
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| ขนาด: | 1/2" - 80" |
ASTM B42 ASTM B111 ท่อทองแดงนิกเกิลหนา 0.5 มม. - 80 มม. CuNi10Fe1Mn
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดงนิกเกิล TOBO |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมทองแดงนิกเกิล 90/10 C70600 |
| ความหนา: | 0.5mm-80mm |

