ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
2 "FANGE, BL, FF, CL2500LB, ASTM A350 LF1, ASME B16.5, ความหนา 20S, โรงงานขายตรง
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความหนา: | ตารางเวลามาตรฐาน |
3 "FLANGE, BL, FF, CL300LB, ASTM A350 LF1, ASME B16.5, ความหนา 20S, โรงงานขายตรง
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ชื่อ: | ครีบ |
4 "FANGE, BL, FF, CL600LB, ASTM A350 LF1, ASME B16.5, ความหนา 20S, โรงงานขายตรง
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความกดดัน: | คลาส150/300/600/9001500/2500,คลาส150,150#-2500# |
5" FLANGE, BL, FF, โรงงานขายตรง, CL2500LB, ASTM A350 LF1, ASME B16.5, ความหนา 20S
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
| ความกดดัน: | คลาส150/300/600/9001500/2500,คลาส150,150#-2500# |
6" FLANGE, BL, TG, โรงงานขายตรง,CL900LB,ASTM A350 LF1,ASME B16.5,ความหนา 40S
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ความกดดัน: | คลาส150/300/600/9001500/2500,คลาส150,150#-2500# |
| ความหนา: | ตารางเวลามาตรฐาน |
7" FLANGE, BL, TG, ขายตรงจากโรงงาน, CL1200LB, ASTM A350 LF1, ASME B16.5, ความหนา 80S
| พื้นผิว: | ตามความต้องการของลูกค้า |
|---|---|
| ความกดดัน: | คลาส150/300/600/9001500/2500,คลาส150,150#-2500# |
| ความหนา: | ตารางเวลามาตรฐาน |
รัศมียาว 45 องศาศอก 1" S-10S ASME-B16.9 ASTM A403WP S31254 ไม่มีรอยต่อ
| ชื่อ: | ข้อศอก 45 องศา |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 1" พร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

