ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ปลอมแปลงเชื่อมประสานฟิตติ้งขนาดที่กำหนดเองมาตรฐาน ANSI สำหรับอุตสาหกรรมการสร้างเรือ
| วัสดุ: | สแตนเลส, สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมโลหะ |
| Technics: | ปลอมแปลง |
เหล็กกล้าไร้สนิม ASTM A182 F321H Forging Type Flange 300 RF Raised Face Forged Blind Flange
| รูปร่าง: | ปกติ |
|---|---|
| พิมพ์: | หน้าแปลนข้อต่อ |
| ขนาด: | 4" |
ข้องอ 45 องศา รัศมียาว พ.ศ. พ.ศ. 1" S-10S, ASME-B16.9, ASTM A403 เกรด WPS31254 ไร้รอยต่อ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| เทคนิค: | ไม่มีรอยต่อ |
ข้อศอก 45 องศา, รัศมียาว, พ.ศ., 3", S-10S, ASME-B16.9, ASTM A403 เกรด WPS31254, ไร้รอยต่อ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | ไม่มีรอยต่อ |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ข้อศอก 45 องศา รัศมีสั้น พ.ศ. พ.ศ. 1" S-10S, ASME-B16.9, ASTM A403 เกรด WPS31254 ไร้รอยต่อ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| เทคนิค: | ไม่มีรอยต่อ |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
รัศมียาวข้อศอก 90 ° ASME B16.9 BW WROUGHT-S ASTM A 234 GR WPB GA-E-60112
| รูปร่าง: | ข้อศอก |
|---|---|
| หัวหน้ารหัส: | กลม |
| พิมพ์: | ข้อศอก |
ข้อต่อไฮดรอลิก ข้อต่อท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
รัศมีข้อศอกยาว 45 องศา ASTM A403 เกรด WPS31254 ไร้รอยต่อ
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| เทคนิค: | ไร้รอยต่อ |
หน้าแปลนเหล็กหล่อ Gost 12821-80 Pn6 หน้าแปลนชั้น Ss304 316 หน้าแปลนคอเชื่อม
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนคอเชื่อมแบบยกขึ้น A105 หน้าแปลนคอเชื่อม sorf wnrf หน้าแปลนบอด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

