ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
กล่องไฟ ASME B16.5 RF CL 300 ASTM A182 GR F316/F316L
| Features: | High Strength, Corrosion Resistance, Easy Installation, Durable |
|---|---|
| Forging Weight: | 100kg|100kg-12ton |
| Process: | Forged Casting |
SS Reducer ECC / CON ASME SA-815 WP UNS S32760 Zeron 100 ซูเปอร์เพล็กซ์ที่เหมาะสม
| วัสดุเกรด: | ASTM A 815 ASME SA-815 WP UNS S32760 |
|---|---|
| ชนิด: | Con Ecc |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
อุปกรณ์เชื่อมข้อต่อท่อลดก้น DIN / EN / ASTM / BS
| ขนาด: | 1 "-48" 15mm-2400mm |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | หมายเลข UNS C10100, 10200, 10300, 10800, 12200, 70600 / CU NI 90/10 |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
CuNi UNS C71520 (70/30) Lap Joint Flange แปลน TUV / DNV / BIS / API / PED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนข้อต่อ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ครีบ |
| ระดับ: | 304,304L,304H,309,310,310S,316,316Ti, 316S33 |
A182 F304l F306l F317l 904l UNS S31803 Swaged หัวนม SCH80 MSS SP95 BS 3799
| ชื่อสินค้า: | การแสดงคอนเสิร์ตของ Swaged Nipple |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | A182 F304L F306L F317L 904L UNS S31803 |
| มาตรฐาน: | MSS SP95 BS3799 |
1-48 นิ้ว ASME B16.9 ชนเชื่อมสิ้นสุดสแตนเลสก้นเชื่อมอุปกรณ์ท่อ
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | UNSS31803 |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
Inconel 625 เกลียวหน้าแปลนฟอร์จฟิตติ้งเหล็ก 1/2 "ถึง 48" (DN15-1200)
| ขนาด: | 1/2 "-48" |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASTM และอื่น ๆ |
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนเหล็กหลอม |
หน้าแปลนเหล็กหลอมสแตนเลส ASTM / ASME S / A182 F44 โครงสร้างอย่างง่าย
| ชื่อสินค้า: | หน้าแปลนดังนั้น |
|---|---|
| ชนิด: | หน้าแปลนเหล็กสแตนเลส |
| ความดัน: | 150 # |
Lap Joint Forged Flanges เหล็กขนาดมาตรฐาน 1/2 นิ้วสำหรับระบบน้ำ
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI B16.5 |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
Lap ครีบเหล็กแรงดันสูงชนิดข้อต่อ Lap สำหรับวิศวกรรมท่อ
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 1-1 / 4" |

