ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุนด้วยท่ออีกอันหนึ่ง ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อ 1"กับฟันเฟือง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน SS321 พร้อมก้านท่อแบบมีฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่น
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนด้วยท่ออีกอันหนึ่ง ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อ 1"กับฟันเฟือง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Ss304 ขนาด 1 นิ้วพร้อมก้านท่อฟันสำหรับเชื่อมต่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
KF16 KF25 KF40 KF50 NW หน้าแปลน ISO หน้าแปลนเปล่าสุญญากาศ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
C70600 ASTM C70600 Cw352h ท่อทองแดงนิกเกิลกลม
| มาตรฐาน: | ANSI JIS ดิน ASME |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมเหล็ก |
| พิมพ์: | ท่อกลม |
Astm A403 Wp317 / 317 แต่อุปกรณ์เชื่อมท่อสั้น / ยาว Stub สิ้นสุด 1” ถึง 60” Sch10s ถึง Sch160s
| ชนิด: | แต่อุปกรณ์เชื่อมท่อสั้น / ยาวปลายท่อสั้น, ปลายปลายท่อร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 48 '' (Seamless); 16 '' ~ 72 '' (Welded) |
| ความหนาของผนัง: | Sch5 ~ Sch160XXS |
B466 UNS C70600 CuNI 90/10 อุปกรณ์เชื่อมบั้นท้าย DN25 NPS1 ASME B16.9
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ก้นเชื่อมศอก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | นิกเกิลทองแดง |
Astm A234 Wp12, A234 Wp11, A234 Wp22, A234 Wp5, A234 Wp9, อุปกรณ์เชื่อมเชื่อมชน, เท่ากับทีลด, Tee ด้านข้าง
| เกรดวัสดุ:: | Astm A234 Wp12, A234 Wp11, A234 Wp22, A234 Wp5, A234 Wp9 |
|---|---|
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว DN15-DN1200 |

