ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
ผงเหล็กไร้สแตนเลส แบบเทียมแบบเทียมแบบเทียม 3000 6000 2000 ประเภทอุตสาหกรรม
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
| เทคนิค: | ผงเหล็ก |
สายดัดตรง Tee สแตนเลสเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็กเหล็ก
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
| เทคนิค: | ผงเหล็ก |
150#-2500# SS / เหล็กสแตนเลส ติดต่อท่อโกหก
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
Butt Weld Equal Tee สแตนเลสประเภท 600 900 อุตสาหกรรมหลอด fittings Ss304/316
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
| เทคนิค: | ผงเหล็ก |
Butt Weld หญิงเท่ากัน Tee เหล็กไร้ขัด 1500 3000 ประเภทอุตสาหกรรมหลอด fittings Ss304 / 316
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | หญิง |
| เทคนิค: | ผงเหล็ก |
ASME / ANSI / DIN 150#-2500# SS / Alloy Steel Forged Pipe Fittings หน้าแปลนตาบอด
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
จีน Hot Butt Weld Tee 304 สแตนเลส เทียบเทียบ Tee ติดต่อท่อโกง ASME B16.9 3000 คลาส
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
ขายร้อน ติดต่อท่อตาบอด สแตนเลสเหล็กคาร์บอน สแตนเลสสแตนเลสฟลอต
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
จีน Hot Butt Weld Tee 304 สแตนเลส เทียบเทียบ Tee ติดต่อท่อโกง ASME B16.9 3000 คลาส
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
1-1/2" TH RF 150LB สแตนเลสสลัดบน Flange 316L ยกหน้า
| ระดับ: | 150Psi/300psi/600psi/1500psi |
|---|---|
| ระเบิดแรงดัน: | 0.05 ~ 10 MPa |
| ปลาย: | เชื่อมชน, เชื่อมซ็อกเก็ต, เกลียว |

