ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่งที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Swagelok Type Tee พร้อมปลอกโลหะสแตนเลส Double Equal Union Tee 1/2 Inch Tube OD Compression
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลส A182 F304 ASME B16.5 หน้าแปลน SS WN หน้าแปลนท่อหลอม
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนข้อต่อท่อเหล็กกล้าคาร์บอนปลอมแปลง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
กลับแหวนหน้าแปลนเหล็กปลอมแปลงฟิตติ้งท่อขนาดที่กำหนดเอง
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์สแตนเลส |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากับ, ลด, คำขอของลูกค้า |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
ANSI B16.5 PN16 PN20 Dimensions Class 150Din Standard Casting stainless steel 316 304L blind flanges
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
เหล็กกล้าไร้สนิมดูเพล็กซ์ UNS S32760 ASTM A182 F55 BL หน้าแปลนตาบอดพร้อมรู FNPT 1/2"
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทีเชื่อมซ็อกเก็ต 304 สแตนเลสลดทีฟิตติ้งท่อฟอร์จ ASME B16.9
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อมซ็อกเก็ต |
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
รัดคลิปท่อ Pex หูเดียว One Ear Hose Cinch Clamp
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ยึดท่อ |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| แอปพลิเคชัน: | อุตสาหกรรมหนัก, ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ |
AISI ASTM 304 32750 31803 C276 เงิน 2 3 4 6 8 นิ้ว SCH40 ข้อศอกเชื่อมก้นสแตนเลส
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |

