ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api steel pipe ] การจับคู่ 4471 ผลิตภัณฑ์.
150lb 1" 4 Inch Socket Welding Sw Ss304 Stainless Steel Forged Flange
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| ประเภทสินค้า: | WN หน้าแปลน |
ANSI DIN EN BS JIS ISO หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอมสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| ประเภทสินค้า: | WN หน้าแปลน |
CS WNRF หน้าแปลน CL:150 1.5" SCH40 PN 16 หน้าแปลนเหล็กหล่อ/หน้าแปลนเหล็กคาร์บอนหลอม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| ประเภทสินค้า: | WN หน้าแปลน |
หน้าแปลนหลอมเหล็กกล้าคาร์บอนคอเชื่อมขนาดใหญ่มาตรฐาน Amercial
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง: | SGS/BV/ABS/LR/TUV/DNV/BIS/API/PED |
| ประเภทสินค้า: | WN หน้าแปลน |
สแตนเลส 304 ความดันสูงหลอมชายสาขาทีฟิตติ้ง 3/8 '' NPT F-M-F ตราสาร T Connector
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ASME B16.11 ASTM A182 316 2000LB เกลียวสแตนเลสลดทีเท่ากับที 40nb sch10 สแตนเลส 316 316 ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
SCH40 ASTM B16.9 ข้อต่อท่อเหล็กคาร์บอนที่มีการเชื่อมแบบก้น
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
|---|---|
| รูปร่าง: | เท่ากัน |
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
ความแม่นยำ สแตนเลส ทองแดง ไททาเนียม อลูมิเนียม หน้าแปลนทองเหลือง พื้นหลวมแบบกำหนดเอง เกลียวเชื่อมคอแปลน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
อลูมิเนียมกลึงแบบกำหนดเอง 6061T6 หน้าแปลนอลูมิเนียม หน้าแปลนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F หน้าแปลน ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |

