ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
TOBO 6" SCH 10 MSS SP 43 Lap Joint Stub Ends 304/304L อุปกรณ์ประกอบสแตนเลส
| ขนาด: | ANSI/ASME B16.9, B16.28, MSS-SP-43 |
|---|---|
| การใช้งาน: | เคมี, ปิโตรเคมี, น้ํามันและก๊าซ, การผลิตพลังงาน, การบําบัดน้ํา |
| ปลายผิว: | ดองอบและขัด |
TOBO 6" SCH 10 MSS SP 43 Lap Joint Stub Ends 304/304L อุปกรณ์ประกอบสแตนเลส
| Technic: | casting |
|---|---|
| Material Grrade: | UNSS31803 |
| Lead Time: | 7-15 Days |
TOBO ASME B16.9 ปลายสตับ SCH 80 304/304L สแตนเลส คอยาว ปลายสตับ
| วัสดุ: | สแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B169, MSS-SP-43 |
| ความยาว: | มาตรฐานหรือกำหนดเอง |
ASME B16.11 สายสแตนเลสที่มีเส้นใยสําหรับสารเคมีความดันสูง
| ใบสมัคร: | สายท่อเชื่อมต่อ |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
| ประเภทร่างกาย: | ที |
SS Stub End สแตนเลส Stub สิ้นสุด ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL Monel 400 WPNC
| ผลิตภัณฑ์: | ASME / ANSI B16.9 Stub สิ้นสุด |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM B366 นิกเกิล 200 201 WPN / WPNL, Monel 400 WPNC |
| ช่วงขนาด:: | 1/2 "-24" DN15 - DN1200 1/2 "- 48" |
ASTM A403 WP317L / 310H / 321H สเตนเลสปลายปลายตักข้อต่อ 10 นิ้ว SCH40S
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 48 '' (Seamless); 16 '' ~ 72 '' (Welded) |
|---|---|
| วัสดุ: | ASME / ANSI B16.9 ASTM A403 WP304H / 310H |
| การเชื่อมต่อ: ความหนา:: | SMLS, งานเชื่อม |
904L / NO8904 / 1.4539 ปลายข้าวสแตนเลสสิ้นสุด Lap Joint Stub End 1/2” ถึง 24”
| ชื่อสินค้า:: | ก้นเชื่อมสเตนเลสข้อต่อสเตนเลส |
|---|---|
| ช่วงขนาด:: | DN15-DN600 (1/2 "-24") ชนิดไม่มีรอยต่อ DN15 - DN1200 (1/2 "- 48") ประเภทรอย |
| การทดสอบ:: | สเปกโตรมิเตอร์อ่านโดยตรง, การทดสอบที่หยุดนิ่ง, เครื่องตรวจจับข้อบกพร่อง X-Ray, เครื่องตรวจจับข้อบกพร |
ชนเชื่อมสเตนเลส Lap ร่วมต้นขั้วสิ้นสุดเย็นที่เกิดขึ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
เกลียวครึ่ง 3/4" Sch80s TP317 จุกนมสแตนเลส เกลียวตัวเมีย
| ขนาด: | 1 / 2-60 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุ: | TP317 |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
สแตนเลสเกรด 304 NPT ด้ายชาย 300lbs ข้อศอก 90 องศา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สแตนเลส npt ข้อศอกด้ายชาย |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส 304/316 |
| พิมพ์: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |

