ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
สายพับหัวสี่เหลี่ยมทองแดง THD DN6-100 1/8 "-4"
| มารีเรียล: | สีเหลือง |
|---|---|
| สี: | ทอง |
| ประเภท: | ไม่มีรอยต่อหรือรอยเชื่อม |
ก้นเชื่อม F53 Sch10 Ansi Duplex Steel Concentric Reducer
| วัสดุ: | ดูเพล็กซ์ 2507 |
|---|---|
| รูปร่าง: | ลดคำขอของลูกค้า |
| สัมพันธ์: | เชื่อม |
WP403 A304 ก้นเชื่อม STD ANSI B16.5 Concentric Reducer
| วัสดุ: | สแตนเลส 304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | ลดคำขอของลูกค้า |
| สัมพันธ์: | เชื่อม |
สแตนเลส 304 ความดันสูงหลอมชายสาขาทีฟิตติ้ง 3/8 '' NPT F-M-F ตราสาร T Connector
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| Outer Diameter:: | 6" |
ASME B16.11 ASTM A182 316 2000LB เกลียวสแตนเลสลดทีเท่ากับที 40nb sch10 สแตนเลส 316 316 ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F หน้าแปลน ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่งที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
Swagelok Type Tee พร้อมปลอกโลหะสแตนเลส Double Equal Union Tee 1/2 Inch Tube OD Compression
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอมสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | Slip-On, Weld-Neck, Blind, Threaded |
| ขนาด: | DN10-DN20 |
สแตนเลสสแตนเลส MSS SP-43 A403 Inch ASME B169
| ความดัน: | 150LB-2500LB |
|---|---|
| การใช้งาน: | ท่อแก๊ส |
| กว้าง: | 22มม.-820มม. |

