ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ api seamless pipe ] การจับคู่ 2648 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนเหล็กหล่อ Gost 12821-80 Pn6 หน้าแปลนชั้น Ss304 316 หน้าแปลนคอเชื่อม
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ANSI DIN EN BS JIS ISO หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอมสำหรับท่อส่งก๊าซน้ำมัน
| หมายเลขรุ่น: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กหลอม |
| พิมพ์: | Slip-On, Weld-Neck, Blind, Threaded |
หน้าแปลนคอเชื่อมแบบยกขึ้น A105 หน้าแปลนคอเชื่อม sorf wnrf หน้าแปลนบอด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ฟอร์จสแตนเลสสตีลฟอร์จ 90 องศาศอกกระจกเงาสำเร็จรูป OD 60.30 - 610.00 มม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ศอกสแตนเลส |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI/ASME , EN, DIN, JIS, GOST เป็นต้น |
| พิมพ์: | ข้อศอก, ทีออฟ, ลด, หมวก, หน้าแปลน, ท่อ |
ASTM B16.9 A403 WP321H Butt Weld Eccentric Reducer
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลด |
|---|---|
| ขนาด: | 2''x4'' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
หน้าแปลนเชื่อมคอคาร์บอน / สแตนเลสหลอม
| วัสดุ: | ล้อแม็ก31 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
สลิปคาร์บอน / สเตนเลสสตีลหลอมบนหน้าแปลน
| วัสดุ: | ฟอร์จคาร์บอน / สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
หน้าแปลนเชื่อมซ็อกเก็ตคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิมหลอม
| วัสดุ: | ฟอร์จคาร์บอน / สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
KF16 KF25 KF40 KF50 NW หน้าแปลน ISO หน้าแปลนเปล่าสุญญากาศ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม เหล็กกล้าคาร์บอน โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

