ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
B466 UNS C70600 CuNI 90/10 อุปกรณ์เชื่อมบั้นท้าย DN25 NPS1 ASME B16.9
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ก้นเชื่อมศอก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ข้อศอก |
| วัสดุ: | นิกเกิลทองแดง |
A403 316L MSS SP-43 DN250 PN16 สแตนเลสต้นขั้วปลาย BW ท่อร่วมตัก
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
แท่นยึด ASTM A815 WP- UNS S31803 DN300 (12 IN) X DN300 (12 IN) SCH80S
| ชื่อ: | Barred Tee |
|---|---|
| วัสดุ: | Uns S31803 |
| มาตรฐาน: | ASTM A815 |
ASTM A234 WP5 / WP9 แต่อุปกรณ์เชื่อม, ELBOW TEE ASTM A234 WP11 / WP12 / WP22 / WP91
| ขนาด: | 1-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM A234 WP5 / WP9, ASTM A234 WP11 / WP12 / WP22 / WP91 |
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
Astm A403 Wp317 / 317 แต่อุปกรณ์เชื่อมท่อสั้น / ยาว Stub สิ้นสุด 1” ถึง 60” Sch10s ถึง Sch160s
| ชนิด: | แต่อุปกรณ์เชื่อมท่อสั้น / ยาวปลายท่อสั้น, ปลายปลายท่อร่วม |
|---|---|
| ขนาด: | 2/1 '' ~ 48 '' (Seamless); 16 '' ~ 72 '' (Welded) |
| ความหนาของผนัง: | Sch5 ~ Sch160XXS |
ชนเชื่อมสเตนเลส Lap ร่วมต้นขั้วสิ้นสุดเย็นที่เกิดขึ้นสำหรับอุตสาหกรรม
| พิมพ์: | ต้นขั้ว |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | 1/2"-72" |
| การรักษาพื้นผิว: | ขัด |
อุปกรณ์ท่อ PED Ss ISO9001, ASTM A234 อุปกรณ์เชื่อมชนต้นขั้ว
| มาตรฐาน: | ดูเพล็กซ์ x 2205 |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
OD6 - 8 ม. WT0.8 - 1.5 มม. ท่อทองแดงนิกเกิล ASME SB466 UNS C71000
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อทองแดงนิกเกิล |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ท่อทองแดงตรง |
| วัสดุ: | นิกเกิลทองแดง |
ท่อแลกเปลี่ยนความร้อนแบบแข็งทองแดงทองแดง ASTM B111 C70600 70/30 CUNI
| ชื่อสินค้า: | ท่อทองแดงนิกเกิล TOBO |
|---|---|
| วัสดุ: | C70600 |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อ |

