ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
A336/ A 336M F91 สาย 12" X 10" SCH40 อะไหล่บัตท์เวลด์ ANSI B16.9 ลด TEE
| เกรดวัสดุ: | ลดที |
|---|---|
| ขนาด: | วท.40 |
| มาตรฐาน: | ดิน, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
Incoloy 800 WPNIC, Incoloy 825 WPNICMC Stub สแตนเลสสิ้นสุด 6” SCH40S
| ชื่อ: | Lap Joint Stub End |
|---|---|
| วัสดุ: | Incoloy 800 WPNIC, Incoloy 825 WPNICMC |
| การเชื่อมต่อ: ความหนา:: | SMLS, งานเชื่อม |
3000 # ASTM A182 F304 90 °ข้อศอกเกลียวปลอม 3/4 "สำหรับเครื่องจักร
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
ท่อทองแดงนิกเกิลหนา 0.8 - 1.5 มม. UNS 90/10 สำหรับ Distiller
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อทองแดง - นิกเกิล |
|---|---|
| วัสดุ: | CuNi |
| เทคนิค: | ไม่มีรอยต่อ |
DIN2605 ข้อต่อเชื่อมชน 180d Cu-Ni ทองแดงนิกเกิล LR Elbow
| ชื่อสินค้า: | tobo butt weld 180D elbow |
|---|---|
| วัสดุ: | 304, 316L, 321, 310S, 1.4301, 1.4307, 1.4404, S31803, S32750, 904L, Monel 400, Inconel 800 |
| OD: | 6.35 มม. - 219 มม |
ป้องกันการกัดกร่อน 550MPa ASTM B637 UNS N06601 Inconel 601 Plate
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | Incoloy 601 UNS N06601 แผ่นเหล็ก |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | แผ่นเหล็ก |
| มาตรฐาน: | AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS |
กลมสลักกลมสลักกลมสลัก 3/4" สําหรับเครื่องจักร 3000# ASTM A182 F304 90°
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
3000# ASTM A182 F304 90° โกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| ชื่อสินค้า: | ข้อศอก |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A182 F304 |
| ขนาด: | 3/4" |
อุปกรณ์ประกอบการปั่นท้าย B366 WPNCMC Inconel 625 1/8IN 180 องศา SCH40 ระยะสั้น
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
|---|---|
| รูปทรง: | กลม |
| ชื่อสินค้า: | ข้องอโมเนล 400 |
B366 WPHB-2 Hastelloy B2 ปลอมปลอมปัดท่อ SCH40 1-24 '
| การเชื่อมต่อ: | การเชื่อม |
|---|---|
| เทคนิค: | ปลอมแปลง |
| ประเภท: | ที |

