ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
Super duplex uns s32750 ทีสแตนเลสที 1 - 48 นิ้ว ASME B16.9
| วัสดุ: | S32750 |
|---|---|
| ขนาด: | 1-48inch |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
SMLS โลหะผสมนิกเกิล N08020 ลดศูนย์กลาง B16.9 3''x2'' SCH10S
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดศูนย์กลาง |
|---|---|
| ขนาด: | 3''x2'' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
สแตนเลส SCH80 1 "ตี๋ฟิตติ้งท่อเหล็กที ASTM A403 BW ASME-B16.9
| เกรด: | ASME B16.9- |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ชนิด: | TEE |
ASTM A105 / A350 ฟอร์จ 2 "Weldolet Sockolet /olet / Threadolet Pipe Fittings
| พิมพ์: | ลด |
|---|---|
| ใบรับรอง: | GB/T19001-2008-ISO 9001:2008 |
| การบรรจุ: | กล่องไม้หรือพาเลทไม้ |
2" หน้าแปลนสแตนเลสหมุนร่วมหมุนทองแดง - นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2" ข้อต่อหมุนสแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อหมุนหน้าแปลนหมุน 2" สแตนเลส ทองแดง-นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อโรตารี่หมุน 2 "Stainless Steel
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 สแตนเลสสตีลข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |

