ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
10 ใน Ansi B16.5 Cl900 หน้าแปลนแหวนหมุนเหล็กฟอร์จ Astm A181 Gr 70
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2 นิ้วหน้าแปลนสแตนเลสข้อต่อหมุนหมุน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Dn50 หน้าแปลนแรงดันสูงข้อต่อหมุนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
ข้อต่อไฮดรอลิก หน้าแปลนท่อหมุน สแตนเลส ทองแดง นิกเกิล 70/30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ความกดดัน: | 150#-2500# |
Duplex Stainless Steel 304 316 32750 31803 90D Elbow ขนาดที่กำหนดเองสำหรับการเชื่อมต่อท่อ
| ยี่ห้อ: | ทูโบ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ข้อศอก |
| ขนาด: | ขนาดที่กำหนดเอง |
ข้อต่อลดสเตนเลสสตีลพร้อมปลายเหงื่อ 7/8 X 1 นิ้ว 3/4 X 1/2 นิ้ว
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
ก้นเชื่อมเหล็กกล้าไร้สนิม Concentric Eccentric Reducer ข้อต่อสุขภัณฑ์แบบศูนย์กลาง
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ฟรีมีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
ท่อเหล็กไร้รอยต่อท่อสแตนเลส 304 304L ความมันวาวสูงสำหรับเทคโนโลยีชีวภาพ
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน เหล็กกล้าไร้สนิม โลหะผสมเหล็ก |
| บรรจุุภัณฑ์: | กล่องไม้ พาเลทไม้ ถุงพลาสติก |

