ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ alloy steel seamless pipe ] การจับคู่ 5025 ผลิตภัณฑ์.
ASTM A312 UNS S31254 1-1 / 2 '' SCH40 อุปกรณ์ท่อทีซุปเปอร์ดูเพล็กซ์สแตนเลสเท่ากับ / ทีลด
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| รูปทรง: | เท่ากัน |
| สีผิว: | ทาสีดำหรือน้ำมันป้องกันสนิม |
โลหะ ASTM A403 เกรด WP304 Sch-STD ASME B16.9 อุปกรณ์ประกอบท่อ สแตนเลส
| ขนาด: | 1/2 นิ้ว |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
| เกรดวัสดุ: | ยูเอ็นเอส S32750 |
ASTM A312 UNS S31254 1-1 / 2 '' SCH40 อุปกรณ์ท่อทีซุปเปอร์ดูเพล็กซ์สแตนเลสเท่ากับ / ทีลด
| กว้างนอก: | 6-813mm |
|---|---|
| ประเภทสิ้นสุด: | ที |
| กระบวนการผลิต: | ไม่มีรอยต่อหรือรอย |
METAL Ti Alloy R50400/GR.2 8inch Schedule 40 Titanium Tee Butt Weld Tee Pipe Fittings สายท่อท่อท่อ
| ปลายผิว: | สวย |
|---|---|
| การใช้งาน: | ระบบท่อ |
| ความแข็งแรงในการดึง: | สูง |
โลหะ ASTM A403 เกรด WP304 Sch-STD ASME B16.9 อุปกรณ์ประกอบท่อ สแตนเลส
| ตัวอย่าง: | จัดเตรียม |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| การรับประกัน: | 3 ปี |
ท่อ / ท่อความละเอียดท่อเหล็กไร้สแตนเลส OD 1 มม 2 มม 3 มม 4 มม 5 มม 6 มม 7 มม 8 มม
| การบํารุงผิว: | ขัด, หลอม, ดอง |
|---|---|
| ดี.เอ็น.ที: | ET,UT,PT,HT |
| เทคนิค: | วาดเย็น |
METAL B363-WPT12 SMLS LR BW ASME-B16.9 SCH80 1" อุปกรณ์ประกอบท่อสแตนเลส
| เกรดวัสดุ: | WP304 |
|---|---|
| กระบวนการ: | การตีขึ้นรูป + การตัดเฉือน + การรักษาความร้อน |
| ระดับ: | 30, 45, 60, 90, 180 องศา |
สแตนเลส 304 Butt Weld Caps - ASTM A403 WP304, รายการ STD, ASME B16.9, ออกแบบเพื่อความทนทานต่อการกัดกร่อน
| การประมวลผล: | ตัด ดัด เชื่อม เจาะ |
|---|---|
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน: | สูง |
| สินค้า: | ฝาท่อ |
ASTM สแตนเลสสแตนเลส 304L 304H 316H ท่อบิด 180D 6 INCH SCH40S SS316Ti
| คะแนนเกรด: | 304L |
|---|---|
| พื้นที่: | 2B BA NO.4 กระจก8K |
| ความดัน: | 150/300/600/900/1500/2500 PSI |
Uns N06002 ท่อเหล็กสแตนเลส ท่อเหล็กสแตนเลสไร้รอย Uns N07718 ท่อเหล็กสแตนเลสเหล็กสแตนเลส 2 นิ้ว Sch10s Be Astm B729 Uns N08020
| พื้นที่ใช้งาน: | น้ํามันเคมี พลังงาน ก๊าซ |
|---|---|
| พื้นที่: | สว่างไสวขัดเงากระจก |
| สินค้า: | ท่อฟิตติ้งหน้าแปลน |

