ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ forged fittings and flanges ] การจับคู่ 3201 ผลิตภัณฑ์.
1/2 - 48 นิ้วครีบตีขึ้นรูปและอุปกรณ์เชื่อมก๊าซทังสเตนอาร์ค
| ขนาด: | 1 / 2-48 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | S30815 ศอก |
| ชนิด: | ไม่มีรอยต่อหรือเชื่อม |
SS304 อุปกรณ์จุกนมสูญญากาศ KF Stub end lapped flange
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี มีให้ฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ข้าม 1 "3000 # ฟอร์จสแตนเลส 316L ซ็อกเก็ตเชื่อมฟิตติ้ง
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1'' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
| พิมพ์: | เท่ากับข้าม |
Cross Forged Weld Stainless Steel 304 2 Inch 3000# Fittings For Oil Water
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1'' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
| DN: | 15-1200 |
ซ็อกเก็ตเชื่อมไม่เท่ากันครอส 2 นิ้วคลาส 6000 ฟิตติ้งสำหรับน้ำน้ำมัน
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1'' |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 ASME B16.11 |
| DN: | 15-1200 |
C276 ข้อต่อท่อโลหะผสมนิกเกิล C276 ข้อต่อท่อทีเชื่อมก้น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ผู้ผลิตอุปกรณ์ท่อร้อยสายไฟฟ้า ข้อต่องออะลูมิเนียมแข็งตามรายการ UL
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ประเภท:: | ไร้รอยต่อ |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
อุปกรณ์เชื่อมซ็อกเก็ตคาร์บอน / เหล็กกล้าไร้สนิมความดันสูงที 3000/6000 / 9000Lbs
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ทีออฟฟิตติ้งเชื่อมซ็อกเก็ตเหล็กคาร์บอนหลอมแรงดันสูง / สแตนเลส 3000/6000 / 9000Lbs.
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
ASTM B423 825 องศารัศมียาวเอลโค้ทท่อท่อท่อท่อท่อ
| ชนิด: | ข้อต่อสามทาง, ตัวลด, ฝาครอบ, ปลายสั้น, ฯลฯ |
|---|---|
| สี: | สีขาว สามารถกำหนดเองได้ |
| ขนาด: | 16' |

