ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ forged fittings and flanges ] การจับคู่ 3201 ผลิตภัณฑ์.
ทองแดง - นิกเกิล 70/30 สแตนเลสสตีลข้อต่อท่อหมุนข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
SCH 40 ข้อต่อไฮดรอลิกข้อต่อท่อหมุนได้สแตนเลสทองแดง - นิกเกิล 70/30 ข้อต่อท่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนพร้อมก้านท่อแบบฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่นอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุนด้วยท่ออีกอันหนึ่ง ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อ 1"กับฟันเฟือง
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ก้านท่อสำหรับเชื่อมต่อหน้าแปลนหมุน 1" พร้อมฟันเฟืองด้วยท่ออีกอันอย่างใกล้ชิด
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ข้อต่อหมุนหน้าแปลนหมุน 2" สแตนเลส ทองแดง นิกเกิล 70/ 30
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนเหล็กโลหะผสมนิกเกิลหลอม 31803/32750/32760 หน้าแปลน ASME มาตรฐาน WN หน้าแปลน
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของไหล ท่อโครงสร้าง |
| พื้นผิว: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
ผู้ผลิตราคา A105 304 ข้อต่อท่อ RF/Rtj/FF ANSI/JIS/DIN/API 6A Cl150 ASME เชื่อมเหล็กปลอมแปลงสแตนเลส f
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี พร้อมใช้งานฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |
ASTM SS 304 316 เหล็กกล้าคาร์บอน A105 อุปกรณ์ท่อเชื่อมคอซ็อกเก็ตเชื่อม RF RTJ crossover Flange
| มาตรฐาน:: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| ตัวอย่าง: | ให้ ฟรี พร้อมใช้งานฟรีภายใน 7 วัน |
| แอปพลิเคชัน: | ท่อของเหลว ท่อโครงสร้าง |

