ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
หน้าแปลนหมุน SS321 พร้อมก้านท่อแบบมีฟันสำหรับเชื่อมต่อกับท่ออื่น
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
10 ใน Ansi B16.5 Cl900 หน้าแปลนแหวนหมุนเหล็กฟอร์จ Astm A181 Gr 70
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
ปลายก้านสแตนเลสมาตรฐาน ANSI
| ใบรับรอง: | ISO, PED, AD2000 เป็นต้น |
|---|---|
| ทดสอบ: | NDT, ไฮโดรสแตติก, ความแข็ง ฯลฯ |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
โรงงานมืออาชีพ 150 rf wn sch 10s คอเชื่อม 304 316 สแตนเลสปลอมแปลง wn หน้าแปลนเชื่อมคอท่อหน้าแปลนสำหรับ engi
| การใช้งาน: | ปิโตรเลียม เคมี พลังงาน ก๊าซ โลหะวิทยา การต่อเรือ การก่อสร้าง ฯลฯ |
|---|---|
| การเคลือบผิว: | สีดำ, สีป้องกันสนิม, สีเหลืองใส |
| ประเภทการเชื่อมต่อ: | Weld Neck, Slip-On, Socket Weld, Lap Joint, เกลียว, บลายด์ |
ANSI B16 B16.5 พล็อตฟลานจ์คอสอยด์สแตนเลสแบบสกัดตามสั่ง 201/304/316 สําหรับการปิดท่อ
| ท่าเรือ: | ชานไฮ |
|---|---|
| ความแข็งแรง: | สูง |
| สิ้นสุดการเชื่อมต่อ: | FNPT |
METAL ASME B151 70/30 C70600 C71500 ท่อท่อปูนทองแดง
| ความหนาแน่น: | 0.323 lb/in3 |
|---|---|
| สั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
| การเชื่อมต่อ: | ก้นเชื่อม |
ข้อศอก 180 องศาท่อข้อศอก 8 นิ้วท่อเหล็กคาร์บอนข้อศอก
| ชื่อสินค้า: | tobo butt weld 180D elbow |
|---|---|
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน |
| แบรนด์: | TOBO |
BW อุปกรณ์สแตนเลสสตีลเรียวท่อ ASME B16.9 4 '' SCH10SASTM A403 WP316L
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ท่อเทเปอร์ |
|---|---|
| ขนาด: | 4'' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
2''x1-1 / 2 '' SCH10S ทองแดงนิกเกิล 90/10 ASME B16.9 ศูนย์กลาง Tee
| ชื่อสินค้า: | TEE |
|---|---|
| ขนาด: | 2''x1-1 / 2 '' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |
โลหะผสม C-22 เหล็กโลหะผสมนิกเกิลลดความเข้มข้น 4 "X 2-1 / 2" SCH40 SMLS
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ลดศูนย์กลาง |
|---|---|
| ขนาด: | 4'' x 2-1 / 2'' |
| มาตรฐาน: | ASME B16.9 |

