ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld flanges ] การจับคู่ 1958 ผลิตภัณฑ์.
SA182 F51 แฟลนจ์คอผสมยาว ASME B16.5 600# ความดัน 8" ขนาด 405 มม ความยาวสําหรับการใช้งานต่อต้านการเก่า
| Sealing Surface: | FF, RF, TG, MFM, etc. |
|---|---|
| Material: | Carbon Steel, Stainless Steel, Alloy Steel |
| Product Type: | WELDING NECK |
หน้าแปลนเหล็กหมุนดูเพล็กซ์ 2205 ASME B16.5 ชั้น 150-2500 DN1500 RJ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Ss304 ขนาด 1 นิ้วพร้อมก้านท่อฟันสำหรับเชื่อมต่อ
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน 2 นิ้วหน้าแปลนสแตนเลสข้อต่อหมุนหมุน
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
หน้าแปลนหมุน Dn50 หน้าแปลนแรงดันสูงข้อต่อหมุนสแตนเลส
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ขนาด: | ปรับแต่ง 1/2" - 120" |
| วัสดุ: | สแตนเลส, เหล็กกล้าคาร์บอน, โลหะผสมเหล็ก |
คอเชื่อม หน้าแปลนเหล็กหล่อ Russian Standard Gost 12821-80 Pn6 Floor Flange Ss304 316
| วัสดุ: | ล้อแม็ก31 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าแปลน |
| มาตรฐานหรือไม่เป็นมาตรฐาน: | ASME B16.5 |
ความแม่นยำสูงสแตนเลส 3 ทาง Tee 316ti 317l 347h DIN EN
| วัสดุ: | 316ti |
|---|---|
| ขนาด: | 1-72 นิ้ว |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
Asme Ansi B16.9 316 F316 361L 316H317 317L F317 F347 F348 4X3 นิ้ว Std40 สเตนเลสสตีลลดศูนย์กลางประหลาด
| วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม SS316L สแตนเลส (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| รูปร่าง: | รอบ |
| สัมพันธ์: | ก้นเชื่อม |
โลหะผสม 625 UNS N06625 1/2 "Class 150 RF ALLOY Steel Flange C-625 หน้าแปลนเหล็ก
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน, เหล็กกล้าไร้สนิม, โลหะผสม, SS316L, เหล็กกล้าไร้สนิม (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| ประเภท: | WN, SO, BL, SW |
| Technics: | ฟอร์จ, หล่อ, รีด, ขึ้นรูปเย็น, วาดเย็น |
ล้อแม็ก C22 UNS N06022 1/2 "Class 150 RF ALLOY Steel Flange C-22 flange steel
| วัสดุ: | เหล็กกล้าคาร์บอน, เหล็กกล้าไร้สนิม, โลหะผสม, SS316L, เหล็กกล้าไร้สนิม (ASTM A403 WP304 |
|---|---|
| ประเภท: | WN, SO, BL, SW |
| Technics: | ฟอร์จ, หล่อ, รีด, ขึ้นรูปเย็น, วาดเย็น |

