ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
สแตนเลสสตีลเจาะหน้าแปลน LJW 1-1 / 2 "ความดัน 600 # สำหรับอุตสาหกรรมพลังงาน
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 1-1 / 2" |
หน้าแปลนเหล็กฟอร์จมาตรฐาน A304 สแตนเลสหน้าแปลนตักร่วม 2 "ขนาด
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 2" |
ASME B16.11 ASTM A182 316 2000LB เกลียวสแตนเลสลดทีเท่ากับที 40nb sch10 สแตนเลส 316 316 ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
สแตนเลส 304 316L เท่ากันลด 3way ~ 6ways ข้ามสูญญากาศ ISO-K ISO-F หน้าแปลน ISO จุกนมเต็มครึ่งหนึ่ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
หน้าแปลนเหล็ก, แหวนหมุน, ASME B16.5, MSS SP-44, A694 F52 ถึง F65
| รายละเอียดการบรรจุ: | แพคเกจไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 10--30DAYS |
| สามารถในการผลิต: | 10000000 / PC / เดือน |
ข้อศอก UNS S31803 สแตนเลสแบบสองทาง ASTM A182 F51 / UNS31803 / 1.4462
| ขนาด:: | 1/2 "~ 48" (DN15mm ~ 1, 200mm) |
|---|---|
| ชนิด:: | 45 องศา, 90 องศา, 180 องศา, ยาวสีแดง, ยาวแดง |
| มาตรฐาน: | • ASME: ANSI B16.9, ANSI B16.28, MSS SP75 • DIN: DIN2605, DIN2615, DIN2616, DIN2617, DIN28011 • SGP: |
นิกเกิลอัลลอย Inconel 600/601/800, Inconel 801/718 ลดสแตนเลส 10 "x 6" Con / Ecc
| ประเภท: | คอนเฟอเรนซ์; Ecc reducer |
|---|---|
| วัสดุ: | นิกเกิลอัลลอย Inconel 600/601/800, Inconel 801/718 |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
Con / Ecc ลดสแตนเลส Eucentric Cocentric 10 ถึง 6 ลด
| ประเภท: | ตัวลด Conc / Ecc |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM A403 347 / 347H / UNS 31254 / 254SMo |
| ความหนา:: | Sch5-Sch160, STD, XS, XXS |
ศอก UNS S31803 UNS2205 UNS2507 904L สแตนเลสข้อศอกสำหรับปิโตรเลียม
| วัสดุเกรด: | UNS S31803 UNS2205 UNS2507 904L |
|---|---|
| ชนิด: | 22.5 °, 30 °, 45 °, 60 °, 90 °, 180 ° degree |
| มาตรฐาน: | DIN, EN, ASTM, BS, JIS, GB, ฯลฯ |
UNS S31254 หน้าแปลนเหล็กหลอมสแตนเลสหน้าแปลนท่อเหล็ก 6MO ASTM A182 F44 300lB
| ประเภทสินค้า: | RF ครีบ |
|---|---|
| ระดับ: | 304,304L,304H,309,310,310S,316,316Ti, 316S33 |
| ขนาด: | 12" 300LB |

