ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
Cu-Ni 90-10 8 "หน้าแปลนเหล็กหลอม / หน้าแปลนเหล็กตาบอดพร้อม ASME DIN JIS
| มาตรฐาน:: | ครีบทองแดงนิกเกิล Cu-Ni 90-10 |
|---|---|
| สี: | สีขาว เงิน ทอง |
| ประเภท:: | ขาว, ดำ, เหลือง, สังกะสี |
หน้าแปลนท่อโลหะผสมนิกเกิล Uns No 70600 71500 C 70600 Cu-Ni-90/10
| มาตรฐาน: | C 70600 (CU -NI- 90/10) |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| วัสดุ: | ทองแดงนิกเกิลครีบ |
ปลอมแปลง Cupro นิกเกิล CuNi 90/10 ข้อศอกสแตนเลส 25 บาร์ OD108 X THK3x90DEGREE ASTM B466 UNS C70600
| THK: | 0.3-5mm |
|---|---|
| วัสดุ: | ASTM B466 UNS C70600 |
| สี: | ทองคำขาวเงิน |
Lap Flanges หลอมเหล็ก 1/2 "Class 300 LJW โลหะผสมนิกเกิล Inconel 600 ANSI B16.5
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI |
| วัสดุ: | โลหะผสมนิกเกิล |
ครีบเหล็กขนาด 300 ปอนด์ความดันหน้าแปลน 3/4 "ขนาดมาตรฐานสำหรับการก่อสร้าง / โลหะผสม
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
| ขนาด: | 3/4" |
โลหะผสมนิกเกิล Inconel 625 ครีบเหล็กหลอมสำหรับอุตสาหกรรมต่อเรือ
| ขนาด: | 1" |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
| ความดัน: | 300 ปอนด์ |
Inconel 800 Class 300 High Pressure Flange Lap Joint Type WN Flange สำหรับอุตสาหกรรมพลังงาน
| ขนาด: | 2" |
|---|---|
| ใบสมัคร: | ปิโตรเลียม / พลังงาน / เคมี / การก่อสร้าง / ก๊าซ / โลหะผสม / การต่อเรือเป็นต้น |
| ความดัน: | 300 ปอนด์ |
Lap Joint Forged Flanges เหล็กขนาดมาตรฐาน 1/2 นิ้วสำหรับระบบน้ำ
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| มาตรฐาน: | ANSI B16.5 |
| วัสดุ: | สแตนเลส |
หน้าแปลนปลอมแปลง Rasied 3/4 "ขนาด 600 # WP A304 SS สำหรับอุตสาหกรรมวาล์ว
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 3/4" |
Lap ครีบเหล็กแรงดันสูงชนิดข้อต่อ Lap สำหรับวิศวกรรมท่อ
| มาตรฐาน หรือไม่เป็น: | มาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ: | สแตนเลส |
| ขนาด: | 1-1 / 4" |

