ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
บราซิล --- Aimeeในการจัดอันดับผู้ขายล่าสุด TOBO ชนะคะแนนยอดเยี่ยมมันดีจะร่วมมือ -
ประเทศไทย --- Dave MulroyASTM A213 T9 ท่อเหล็กโลหะผสมคุณภาพมีเสถียรภาพราคาดี serive ที่ยอดเยี่ยม TOBO GROUP เป็นพันธมิตรที่น่าเชื่อถือของเรา -
สหรัฐอเมริกา --- AlfaroASTM A182 F55 ซูเปอร์เพล็กซ์แปลนคุณภาพดีเราชอบมัน! และเวลาการส่งมอบตรงเวลามืออาชีพมาก
คำหลัก [ butt weld fittings ] การจับคู่ 4053 ผลิตภัณฑ์.
ผู้ผลิตจีนร้อนขายอุปกรณ์ท่อสแตนเลสปรับแต่งตัวอย่าง 304/316 1/8 "-4" สแตนเลสที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
เหล็กกล้าไร้สนิมคุณภาพสูง 304 / 316L ลดทีลด / ทีไม่เท่ากันภายในเกลียวอุปกรณ์ท่อทีเกลียว
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
โลหะผสมไทเทเนียม ASTM Ti-2Al-2.5Zr รัศมียาว 8 "ข้อต่อท่อลด PE / BE ที
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | 2205 |
|---|---|
| ประเภทสินค้า: | ที |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก:: | 6" |
อุปกรณ์ประกอบท่อโลหะ Fittings Forged Flange WN RF 300 LBS ASME B16.5 SA-182 F 316/316L SCH 40S DN 24
| เครื่องจักร: | เครื่อง CNC |
|---|---|
| ความหนาของผนัง: | 40-500มม |
| ลักษณะ: | มีความแข็งแรงสูง | ทนทาน |
ASME B16.11 อุปกรณ์ประกอบท่อหลอมสหภาพ สแตนเลส 316 304
| มาตรฐาน: | DIN, ANSI, ISO, GB, JIS |
|---|---|
| Application: | Fluid pipe,Structure Pipe |
| พื้นที่: | อบอ่อน & ดอง, อบอ่อนสดใส, ขัดเงา |
อุตสาหกรรมจุ่มร้อนชุบสังกะสีหน้าแปลนเหล็ก ASME แม่นยำสูง
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
|---|---|
| วัสดุเกรด: | ASTM AB564 |
| มาตรฐาน: | ASME B16.5 |
C276 / NO10276 หน้าแปลนเหล็กหลอมโมเนลอัลลอยด์ 400 / NO4400 K500 / NO5500
| วัสดุเกรด: | ASTM AB564 |
|---|---|
| ขนาด: | 1/2 '' - 60 '' |
| DN15-DN1500: | 15-1500 |
ASTM B366 WP904L Stub สแตนเลสสิ้นสุดสำหรับอุปกรณ์โลหะผสมนิกเกิล
| มาตรฐาน: | ASTM B366 WP904L |
|---|---|
| สี: | ขาว, เงิน |
| เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก: | 1/2"--48" |
หน้าแปลนเหล็กปลอมแปลง CuNi 90/10 1 - 48 นิ้ว BS 2871 CN102 ASME B16.9
| ขนาด: | 1-48inch |
|---|---|
| วัสดุ: | โลหะผสมทองแดงนิกเกิล |
| ชนิด: | หน้าแปลนคอเชื่อม |

